Trang 3 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 70
    Trích dẫn Gửi bởi Mr.Krabs
    Balance là sức trụ chống tì đè BÁc ơi chứ cân bằng tâm lý nổi ji
    Đúng rồi,em cũng nghĩ thế chứ nên mới để vào cột physical,vậy lúc đấy cái Streng nó có vai trò gì,ko trâu thì làm sao tì đè,thăng bằng được,Streng là đẩy người à ,2 cái này ko rạch ròi với nhau lắm thì fải

Như trong Pes nó để mỗi mục Body Balance là xong,chả có Streng gì,chú nào chỉ số đấy cao thì cực khỏe,đè đâu văng đấy,thế cái này ko là khỏe thì là gì

Trích dẫn Gửi bởi bangnp
    Cái này cũng tham khảo thôi, thấy sai thì sửa cho em
    trích dẫn đâu hay thế ,trích nốt cái Streng để fân biệt xem nào

Trích dẫn Gửi bởi Zlatan Ibrahimovic
    Đúng rồi,em cũng nghĩ thế chứ nên mới để vào cột physical,vậy lúc đấy cái Streng nó có vai trò gì,ko trâu thì làm sao tì đè,thăng bằng được,Streng là đẩy người à ,2 cái này ko rạch ròi với nhau lắm thì fải
    Như trong Pes nó để mỗi mục Body Balance là xong,chả có Streng gì,chú nào chỉ số đấy cao thì cực khỏe,đè đâu văng đấy,thế cái này ko là khỏe thì là gì
    quên béng cái pes của ông đi
    pes chấm điểm chán bỏ xừ
    thế ông nghĩ roberto carlos body balance là bao nhiêu có đc quá 80 ko trong khi thực tế lão ấy khỏe như trâu
    balance là khả năng giữ thăng bằng
    strength là sức khỏe

có mà pes ko rạch ròi thì có

Trích dẫn Gửi bởi T.T.Kh
    tôi không bảo advance foward kiến tạo tốt hơn complete foward mà tôi muốn nói advance foward cũng biết kiến tạo chứ ko phải chỉ biết ghi bàn như cậu nói ở trên, hiểu chưa? advance foward 1 mùa kiến tạo đc 14 quả chắc cũng gọi là cao chứ nhỉ ?
    Trừ khi thằng advan đó teamwork cao, nhưng những thằng như thế tui cho thành deep mất rồi. Cơ hội mà advan kiến tạo chỉ là số ít trong trường hợp bí quá thôi

Trích dẫn Gửi bởi keyis123
    thì ông bảo là Balance làm Poacher thì làm ăn thế nào mới thấy hơi...thôi
    Balance thấp thực sự chẳng thích hợp làm một poacher đúng nghĩa tí nào cả, trừ khi chơi cùng đồng đội mớm bóng sẵn, còn đối với đội yếu, khi đơn độc 1 mình trên hàng công thì chỉ biết té và ngã thôi

ngã còn ảnh hưởng đến số bàn thắng bằng các pha bóng chết của cầu thủ nữa, đặc biệt là ở khoảng cách 11 mét

Thì streng là sức khoẻ vậy thôi. Cho dù streng có max 20 chăng nữa mà balance yếu cũng chổng vó thôi Bổ sung cho nhau mà lị.
    Streng còn ảnh hưởng đến sức đề kháng, chóng bình phục chấn thương hơn. Cái này tôi chém đấy đừng tin

Balance này hình như ko phải là tì đè đâu ,là cân bằng tâm lý thì phải???(Đọc trong hướng dẫn sử dụng-FMVN)

Cái Streng kia tương đương tì đè thì fải

Nhiều lúc thắc mắc 2 cái này,nếu Balance là tì đè thì Streng làm gì nữa,2 cái bao gồm nhau quá
    Chỉ số trong cột physical mà ông bảo là cân bằng tâm lý [IMG]images/smilies/thump_3777772thump1709279diosmio.gif[/IMG] Chú này chắc đá theo kiểu Inzaghi

Trích dẫn Gửi bởi sonic
    Balance thấp thực sự chẳng thích hợp làm một poacher đúng nghĩa tí nào cả, trừ khi chơi cùng đồng đội mớm bóng sẵn, còn đối với đội yếu, khi đơn độc 1 mình trên hàng công thì chỉ biết té và ngã thôi
    Balance thấp ko thích hợp làm poacher??? phiền bạn check lại hộ mình poacher số 1 FM David Villa balance bao nhiêu nhé

Bật Genie Scout lên,giữ chuột phải vào từng chỉ số,nó giải thích cho mệt nghỉ.Balance là khả năng giữ thăng bằngkhi tranh chấp,strength là sức khỏe.2 cái này hỗ trợ cho nhau.Thương cầu thủ phòng ngự có balance cao,ngược lại cầu thủ tấn công nhanh nhẹn,nhỏ con thì balance thường thấp.poacher là cầu thủ chớp cơ hội để ghi bàn,balance ko cần cao.Như Inzaghi,đẩy cái là ngã mà vẫn chộp giật như điên đấy thôi.

Quả Strength kia thì gió thổi bay ah?

Trang 3 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [AM] Javier Pastore 1989 Argentina
    Bởi viengiaoduc trong diễn đàn Tiền Vệ ( AMC, AMRL, MC, DMC )
    Trả lời: 156
    Bài viết cuối: 08-02-2011, 05:28 PM
  2. [ST] Abel Hernandez- 1990 - Uruquay
    Bởi saolaikhong trong diễn đàn Tiền Đạo
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 04-12-2011, 07:07 PM
  3. [AMC] Javier Pastore-1989-Argentina
    Bởi nguyenducchung trong diễn đàn Tiền Vệ (DM, MC , AMC, MRL, AMRL)
    Bài viết cuối: 10-21-2010, 03:59 PM
  4. Javier Hernandes em ở đâu!!!??? T_T
    Bởi vlzmaytinh trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM10
    Bài viết cuối: 09-02-2010, 07:37 PM
  5. Binh đoàn sói
    Bởi phamtuanktdt trong diễn đàn FM Stories....Hall Of Fame FM10
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 02-02-2010, 04:11 PM