Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 48

Vài (7) câu hỏi cần các anh em giúp góp ý

Chờ mãi vẫn chưa có fm11 nên vẫn tiếp tục arsenal của mình hehe, có những câu hỏi sau đây mong các anh em giúp đỡ trả lời góp ý cho về các cầu thủ - MAXIMUM 26 tuổi thôi, sách lược của em kg chơi hàng quá 27

1. Nên để Joe Hart hay Ochoa dự bị cho Adler ( hiện em có 3 em này muốn bán 1)

2. Nên để Hamsik hay Pastore đá chính vị trí AMC ( em đang đá mùa 2011-2012)

3. Em đang có 2 DMC : Veloso / Sandro (Internacional) .. cả 2 em này thấy kg chắc chắn lắm mong các bro chỉ em nào chuẩn hơn kg ?

4. Nên để Otamendi hay Zappata đá cặp với Chiellini ?

5. Cặp tiền đạo của em là DZeko và Hulk , mong các anh em giới thiệu cho các em dự bị chuẩn ( dự bị của em là Van Persie/ Walcott/ Vela )

6. Nên để David Silva ( nãy em ghi nhầm dasilva hehe) Hay Angel De Maria đá chính MCL (AMCL)

7. Anh em giới thiệu cho em thằng nào có thể thay thế được Clichy và Barcary Sagna của em kg ?

Và cuối cùng là cảm ơn các anh em đã giúp em trả lời các câu hỏi trên,

Thân mến và mong tin anh em

1. bán ôcha đi, giữ Hart lại ( HG)
    2. Hamsik để MC đi em, Pastore đá AM ( ko thì mua Gourcuff đi [IMG]images/smilies/secret.gif[/IMG] AMC xịn )
    3. Sandro ( theo ý mình [IMG]images/smilies/secret.gif[/IMG])
    4. Zappata ( ko thì nên sign Skrtel PA -10 ngon lun )
    5. khủng thế
    6. Angel đá MCL thì cho David Silva đá AMC đi [IMG]images/smilies/thump_3821249nunu.gif[/IMG] ( da silva la d. silva huh viết sai chính tả ko đó )
    7. Helen, Digne , Aurier, Kyle Naughton, Cesar a... ( của ossasuna ấy [IMG]images/smilies/secret.gif[/IMG])

1. Ochoa + Adler đều bắt chính tốt, sợ để 2 thằng lại có 1 thằng UNH vì ít đc đá, bán ochoa đi [IMG]images/smilies/khakha.gif[/IMG]
    2. Vote Hamsik
    3.
    4. Vote Zapata
    5. VPS dự bị thì khỏi mua lun đi
    6. vote David Silva
    7. Opare, Wilson, Azpilicueta, anh em nhà Da silva [IMG]images/smilies/khakha.gif[/IMG]

Ặc em chơi mùa 2011-2012 ( kg phải đến mùa 11 có mà xĩu bác ơi hihi )

1.Bán cả 2 thằng kia đi bác,vì Adler bắt cả mùa chả sao,mua 1 thằng thủ môn trẻ về cho dự bị,Ochoa ngon hơn Joe Hart thì phải,nhưng nếu muốn thì giữ Joe Hart-hàng Anh cho nó khỏi mang tiếng nhiều cầu thủ ngoại .
    Adler bắt còn chán,bọn kia ko có cơ hội ra sân đâu,mua Alphonse Aréola nhé,soi PA nó mà xem,sau này là hàng khủng,giá rẻ,trẻ tuổi đấy
    2.2 chú này mình chưa dùng bao giờ nên không rõ,đang dùng Verratti với Modric rồi
    3. Bác đọc Topic này sẽ có DMC

http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=20696

4. Zapata chứ,không tin bác cho Otamendi đá rồi sẽ rõ,nếu gặp trận quan trọng mà muốn test Otamendi nên Save trước cho an toàn nhé
    5. Dzeko và Hulk là 2 pro rồi,nghe nói 2 chú này ghi bàn ác lắm.Dự bị là Van Persie/ Walcott/ Vela quá ổn,không nên mua thêm nữa,rối loạn nội bộ
    6. Da Silva hay David Silva thế,nếu David thì để David,không thì Maria và ông kia xoay tua vì Maria tâm lý không ổn định
    7. 2 chú này coi như ngon nhất rồi,làm gì đã fải thay,không thì gạ Man.Utd nó nhả anh em nhà Silva ra,bộ đó đá dự bị cực ổn,hoặc nếu không muốn thì mua Vagas bên trái,bên fải Azpilicueta

cảm ơn các bác, em xin được thêm thông tin một số anh em để có cái nhìn khách quan hơn hihi. Dù gì thì cũng nhờ 3 bác trên em đã giải tỏa được vài câu hỏi của mình

1. Vị trí GK mình thấy rằng khá ổn định nên việc chuẩn bị 2 GK tốt cũng ko cần thiết lắm bạn 1 trong ai đi cũng được
    2. Mình chưa dùng cả 2 thằng nên ko trả lời
    3. Veloso mình ko hay dùng nhưng Sandro bạn xét Ball Winning cực tốt luôn
    4. Cần thì mua 1 thằng khác mà đá cặp cùng mình cũng ko thích Zapata hay Ota đá DC
    5. Hàng sub thế là khủng rồi
    6. Silva hàng khủng rồi đá chính luôn chứ sub gì
    7. Chắc bạn dùng Arsenal thì có Eboue DR sub ổn rồi DL có Gibbs cũng ngon ko thì sign Rennan cũng được

sao hàng arsenal bay đâu hết rồi [IMG]images/smilies/thump_3818034emoticonstristellora.gif[/IMG] Clichy & Sagna ngon vậy, cả game ko nhiều đội có 1 cặp ngon thế đâu mà đòi bán, persie mà cho dự bị [IMG]images/smilies/thump_3818034emoticonstristellora.gif[/IMG] Song đâu mà lại dùng Sandro với Veloso rồi than ko chắc chắn, Vermaelen đâu mà phải lựa người đá cặp với Chiellini, ...

Giúp bạn từ câu 1-7 luôn nè: newgame hoặc đợi fm11 luôn đi, ko thì chơi game khác đợi

bác ơi : Song, Diaby, Veamalen, Bendner, Almunia em bán sạch hết rồi , em đang dồn tiền cũng cố đội hình mới hỏi các bác đó. Nhiều thằng em chưa có đang ngã giá (Joe hart hoặc Ochoa bán ; Otamendi hoặc Zappata mua ; Veloso hoặc Sandro bán. Khả năng chỉ mua được 3 em 3 tuyến thôi mùa sau mua tiếp =)

Clichy với Sagna em kg bán đâu, đá ổn định ít chấn thương. Cái em cần là 1 thằng dự bị hay để train lên sau này bán Clichy cho Real dồn tiền đầu tư tiền vệ. Ah Eboue , Gibbs em bán luôn rồi heheh, chỉ còn mỗi Ramsey , Whishere , Walcott và Vela làm nòng cốt đăng ký UEFA thui hehe

Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. mong mọi người góp ý cho tacs này giúp mình
    Bởi tatiomaxnhatban trong diễn đàn FM15 Tactics
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 06-06-2015, 05:32 PM
  2. Anh em góp ý giúp mình với nhé !
    Bởi thanducha trong diễn đàn Tactics & Training in FM 10
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 08-28-2010, 07:01 PM
  3. Anh em vào góp ý giúp nhé.Thx nhìu !
    Bởi kunnguyen trong diễn đàn Good Players in FM10
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 06-02-2010, 03:13 PM
  4. Thông tin góp ý !!!
    Bởi thimun229 trong diễn đàn V-League Mymylove
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 08-19-2008, 01:32 PM
  5. Góp ý cho diễn đàn
    Bởi alimama trong diễn đàn Face - Kits - Logo ...
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 09-03-2007, 07:41 PM