Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Kết quả 41 đến 50 của 50
    Eden Hazard đá lệch trái khủng lắm đấy

Người ta tìm MC đá phạt,cầm trịch trận đấu mà các bố giới thiệu DM chặt chém làm giề
    Bạn mua thử Ibrahim Afellay xem,PA 172 đá rất tuyệt,godlike player,ghi bàn,kiến tạo tốt,đá phạt khá,ít chấn thương

Chào các bạn, lâu wá ko gặp vì mình bận đi làm. Hihi.
    Cảm ơn các bạn vì những góp ý chân thành.

Mình muốn 1 MC cầm bóng, chuyền và kiến thiết kiểu Scholes hay Xavi ấy. Mình chơi đội hình 3 tiền vệ trung tâm:
    - DMC vẫn đang xài luân phiên Carrick và Fletcher.
    - AMC đang xài Anderson. Tính mua Mesul Ozil hoặc Hazard.
    - MC chưa có, đang kím!

Mình sẽ quan tâm đến Verratti, Axel Witsel, Ibrahim Afellay như các bạn hướng dẫn. Àh mình cũng đang quan tâm Gago của Real nữa, him đang unhappy vì bị cho vào transfer list

Các bạn cho mình ý kiến xem Lee Carttemole của Sunderland đá DMC có khủng ko nhỉ? Mình thix him, vì him là hàng nội địa

Àh mình đang xài bản 10.0.3, chưa update Summer Transfer. Thank các bạn nhiều lắm! Good night for all ^^!

Chào các bạn, lâu wá ko gặp vì mình bận đi làm. Hihi.
    Cảm ơn các bạn vì những góp ý chân thành.

Mình muốn 1 MC cầm bóng, chuyền và kiến thiết kiểu Scholes hay Xavi ấy. Mình chơi đội hình 3 tiền vệ trung tâm:
    - DMC vẫn đang xài luân phiên Carrick và Fletcher.
    - AMC đang xài Anderson. Tính mua Mesul Ozil hoặc Hazard.
    - MC chưa có, đang kím!

Mình sẽ quan tâm đến Verratti, Axel Witsel, Ibrahim Afellay như các bạn hướng dẫn. Àh mình cũng đang quan tâm Gago của Real nữa, him đang unhappy vì bị cho vào transfer list

Các bạn cho mình ý kiến xem Lee Carttemole của Sunderland đá DMC có khủng ko nhỉ? Mình thix him, vì him là hàng nội địa

Àh mình đang xài bản 10.0.3, chưa update Summer Transfer. Thank các bạn nhiều lắm! Good night for all ^^!

Lee Cattermole mua về chỉ khổ đồng đội thôi,vì hắn có chỉ số Agg 20 + Dirtiness 20 nên quanh năm ăn thẻ. Nếu mua MC kiến thiết thì Oezil và Afellay không phù hợp vì 2 anh này thiên về bùng nổ,đá cánh rất hay.Verratti chờ lớn lên lâu lắm. Với 20M Pound thì hoàn toàn có thể mua Kroos,Moutinho hay Gourcuff để dùng luôn. Nếu bác thích hàng Anh thì có Jack Rodwell, Shelvey đó

Lee Cattermole mua về chỉ khổ đồng đội thôi,vì hắn có chỉ số Agg 20 + Dirtiness 20 nên quanh năm ăn thẻ. Nếu mua MC kiến thiết thì Oezil và Afellay không phù hợp vì 2 anh này thiên về bùng nổ,đá cánh rất hay.Verratti chờ lớn lên lâu lắm. Với 20M Pound thì hoàn toàn có thể mua Kroos,Moutinho hay Gourcuff để dùng luôn. Nếu bác thích hàng Anh thì có Jack Rodwell, Shelvey đó

Trích dẫn Gửi bởi meoTom88
    Chuẩn này
    Mình thấy chủ thớt không thiếu MC(Mu chơi 442), cái chính là thiếu 1 AMC và 1DMC thôi
    Anderson passing và creativity cũng tạm ổn, nhưng flair thường quá, AMC mà finish vs Long shot quá thấp vậy thì cũng thiệt thòi lớn rồi. Chú này cột Physical tốt, nhanh khỏe, cột Mental cũng đều, WR 17 set MC Box to box ổn nhất[IMG]images/smilies/khakha.gif[/IMG]
    Fletcher tinh thần chiến đấu tốt, WR khủng nhưng strength lại yếu quá, set DMC sợ không ăn thua, Carrick thậm chí còn yếu cả thể lực lẫn tinh thần
    Mình nghĩ chủ thớt nên bổ sung 1 AMC và 1 DMC nếu hoạt động vs hàng Tv như thế, còn sút phạt thì cứ gì phải MC, mình toàn cho HV cách lến đá này[IMG]images/smilies/khakha.gif[/IMG]

Thích hàng Anh thì best choice là Tom Hudlerstone và Jack Rodwell. Hudlerstone thì dễ mua, có thể đá được nhiều vị trí ở trung tâm hàng tiền vệ và đá phạt khá ảo (free kick chỉ loanh quanh 13 nhưng là thằng đá phạt hiệu quả nhất đội, trong khi ở đội có nhiều cầu thủ có chỉ số đá phạt tốt hơn)

Montolivo ...............................................

Paulo Henrique có được không. Biết là nó chuyên AMC nhưng 3 năm nay mình xếp nó ở MC Advance Playmaker Attk đá dữ dội lắm. Through ball chính xác cực kỳ đặc biệt nếu chơi với Chicha hay Neymar. Ngoài ra nếu cánh xài Eden Hazzard và Nani set Inside Forward thì đá kinh lắm, chỉ mỗi tội thể lực cầm cự được đên phút 70 là còn có 60%

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345

Các Chủ đề tương tự

1. Cho mình hỏi về kỷ năng sút phạt
    Bởi hohuyn trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM 2011
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 09-06-2011, 02:30 PM
  2. Cần tìm cầu thủ sút phạt tốt.
    Bởi nguyenhoangcomputer trong diễn đàn Good Players in FM10
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 08-13-2010, 07:14 PM
  3. List những cầu thủ sút phạt hay
    Bởi jindo11111 trong diễn đàn Good Players for FM 2009