Trang 3 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 87
    Phải bảo là Valencia tuổi gì so sánh vs Navas chứ , valencia cũng chỉ giống Walcott, lợi dụng tốc độ cao cắm đầu hùng hục mà chạy, còn chả có vẹo gì, tốc độ tốt mà dribb cũng cùi

Camoranesi, già mà gân !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Trích dẫn Gửi bởi Pinokio
    Ai lại đi so sánh cầu thủ máy cầm với mình cầm bao giờ .

MC kiến tạo với dẫn dắt lỗi chơi bạn có thể dùng Defour giá khá mềm kiến tạo rất tốt.
    Thế mấy bạn không đá với máy sao? Chắc đá với ma à? Gma FM này chủ yếu đá với máy,mà bởi vậy nhà thiết kế đã thiết lập trí thông minh của máy cao sẵn rùi,nếu không sao game này được yêu thích như thế,nhiều lần đá với máy bị nó hạ hoài,load đi load lại vẫn thua,hix nói vậy cũng nghe được

Trích dẫn Gửi bởi huynhhuy21
    Thế mấy bạn không đá với máy sao? Chắc đá với ma à? Gma FM này chủ yếu đá với máy,mà bởi vậy nhà thiết kế đã thiết lập trí thông minh của máy cao sẵn rùi,nếu không sao game này được yêu thích như thế,nhiều lần đá với máy bị nó hạ hoài,load đi load lại vẫn thua,hix nói vậy cũng nghe được
    Vâng,AI của com cao,đến mức đội nào người chơi cầm cũng nhanh chóng ăn 5,6 .
    Nói thật nếu bắt tôi so sánh thì Valencia của cậu chỉ đáng đi lau giày cho Navas thôi,bạn hỏi 10 người ở 4rum này thì đến 8,9 người chọn Navas bạn nhé

AI của máy cao vs người mới chơi thôi, còn chơi được vài tháng cho đến thâm niên vài năm qua 1 vài phiên bản thì AI là con muỗi bạn ạ

Yêu thì lấy chứ sao,cứ gì lâu mau,mà sắp có 1 wonderkid rùi,sẽ train cho nó thành tài để mai mốt nổi tiếng thì được đưa vào FM,khi đó các bác tha hồ mua nó nhé Mà quay đi quay lại cũng trở về với em lennon bác kêu mua robben thì sao không mua messi cho rồi Lennon được rùi anh sẽ rước em về dinh luôn

Chắc nick này dc lập lúc 21t và đang yêu phải ko pa

Thế thì bạn hãy cầm Chelsea thử đá với Barce và real xem,đá xong post hình cho mình xem kết quả nhé
    lấy tac dominance đập 6 trái đc mà [IMG]images/smilies/khakha.gif[/IMG]

navas hơn valencia chắc rồi [IMG]images/smilies/khakha.gif[/IMG] nhưng mà cũng ko đến mức 1 trận đóng góp 1 bàn như mô ri nhô nói đâu [IMG]images/smilies/khakha.gif[/IMG]

bán béng nani valencia đê mua robben robinho xem nào [IMG]images/smilies/khakha.gif[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi nguyenma
    lấy tac dominance đập 6 trái đc mà [IMG]images/smilies/khakha.gif[/IMG]

navas hơn valencia chắc rồi [IMG]images/smilies/khakha.gif[/IMG] nhưng mà cũng ko đến mức 1 trận đóng góp 1 bàn như mô ri nhô nói đâu [IMG]images/smilies/khakha.gif[/IMG]

bán béng nani valencia đê mua robben robinho xem nào [IMG]images/smilies/khakha.gif[/IMG]
    Sao lại ko, tổng số bàn và assist cộng lại xấp xỉ số trận là tương đương mỗi trận đóng góp 1 quả rồi, cũng đâu phải chuyện khó khăn với navas

AMR sao bạn không cho obertan cơ hội,Mu chỉ thiếu AML thôi chứ,valencia da cũng tốt chán

Trang 3 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Cách chọn cầu thủ đá phạt góc vs phạt trực tiếp
    Bởi seolenchoi trong diễn đàn Tactics & Training FM2012
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 11-02-2011, 12:56 PM
  2. Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 03-21-2011, 04:07 PM
  3. List phần mềm hỗ trợ quản lý phần cứng !
    Bởi Nam An Tam trong diễn đàn Software & Hardware - Hành Lý Game Thủ
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 10-14-2007, 08:32 AM