Trang 3 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 70
    Đã update ngày ra của Tây Ban Nha, Hà Lan, Secbia cho anh em.

thế nếu không kiếm được thì cứ lập lại à ? ví dụ load ngày 9/7 k được thì load ngày 10 rồi ngược lại ? vậy có trường hợp làm cả ngày đúng không bạn? mình chơi đến năm 2015 rồi

Ví dụ ngày 9-7 ko ra thì phải load lại ngày mùng 8 chứ. =..= Trong Genie Scout có cái ô vuông nhỏ bên cạnh có chữ "Is Regen" đó. Bạn tích vào đó sẽ thấy. Ví dụ: Ngày mùng 8 có 10 thằng random qua ngày mùng 9 nó lên 15 thằng chẳng hạn. Số lượng cầu thủ hiện ở bên dưới GS.
    PS: Thường thì random mới ra, CLB chủ quản của nó chưa kịp set các hợp đồng + phí chuyển nhượng nên Value + Sale Value thường = 0. Cứ thấy thằng nào có 2 cái đó = 0 thì biết là nó mới ra. ( Chú ý: random hết hạn hợp đồng với CLB 2 cái đó cũng = 0)[IMG]images/smilies/khakha.gif[/IMG]
    Trường hợp 2: CLB chủ quản nó đã đưa ra mức giá và bạn khó khăn trong khi tìm. Lúc đó cột Jdns của thằng random cũng = 0. Chẳng biết cột này có ý nghĩa gì nhưng những thằng random mới ra mà CLB chủ quản của nó đã phát hiện và đưa giá rồi thì nó cũng là một cách để bạn tìm dc thằng mới ra đó.

Nói chung là cứ tìm nhiều là biết ngay. [IMG]images/smilies/khakha.gif[/IMG]

ủa nhưng cho mình thắc mắc là 9-10/7 là ngày ra hàng random mà? tại sao lại load ngày 8? với lại mình thấy ví dụ khi bạn làm ngày 19/6 k có thì load ngày 20 rồi ngược lại? hay mình hiểu sai?

Sặc máu. Đọc lại bài viết của tui đi. Tui đã kêu là save vào 2 file khác nhau. Một file cố định ( là ngàytrước ngày ra random) rồi qua ngày. Save vào một file khác => Tìm => Nếu không như ý => load lại file trước đó.

xem cái Genie của chủ topic thấy thằng Marcao gì gì mới 20 tuổi mà CA/PA 192/196
    con này cheat hay thật vậy?

nếu ko cheat thì chắc năm nó 15 tuổi nó đã có CA>150 rồi => cực hiếm
    hồi trước cũng kiếm dc 3 thằng mới 15t CA đã >150,nhưng mà chậm chân là 1(mải đá giải) hoặc là nó đang ở 1 đội lớn,và rất thích đội đó,mời về thế nào cũng ko về

Trích dẫn Gửi bởi leodang
    Trước đây mình cũng có cùng quan điểm với bạn, không thích dùng soft nhưng bạn ah`, đây là soft để search chứ không phải cheat nên cũng ko bị tính là chơi gian bạn có thể xem như mình có 1 mạng lưới tình báo rộng khắp đi
    ko phải là ko thích tool, thậm chí mình còn chít như ngoé máy bị gì í, vào GS ko đc, ko tìm đc hàng random [IMG]images/smilies/thump_3818034emoticonstristellora.gif[/IMG]

File save làm ví dụ mình làm xong rồi xóa luôn rồi. Thằng ku đó không phải 15t đã CA >150 đâu. Mình không thích hàng Nam Mỹ dưới 18t. Đã cầm CLB yếu mà lại còn phải chờ 1-2 năm cho mấy thằng 16-17t dc suất cảnh khỏi Brasil thì có mà lấy đâu ra cầu thủ mà đá. Mình sign thằng đó năm nó 18t nhưng dc cái CA >150 rồi, về có thằng random 21t Det 20 nó Tut + với Coach xịn nên em nó lên nhanh.

Từ ngày mình lập cái topic này thấy box hàng "random to show" sôi động lên hẳn.

mình chơi giải ý nên chỉ chú trọng ngày 29 đến ngày 30 tháng 6 thôi
    nhưng mà lâu dần thì lại thích chơi kiểu load xong ko random ra mấy ông hàng khủng là ngon,còn ra mấy ku khủng mà ko lôi kéo về dc thấy đau lòng ghê gớm

Trang 3 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. FMRTE 14 - Tool cheat mới nhất của BarcaSoft đã có mặt
    Bởi nna19x7 trong diễn đàn FM14 Download ( Tools, Patchs, Updates...)
    Trả lời: 219
    Bài viết cuối: 09-28-2014, 06:19 PM
  2. FMRTE có dùng được FM 13 không???
    Bởi annkhsouth trong diễn đàn Thảo Luận FM13
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 10-31-2012, 06:11 PM
  3. Hỏi cách cheat chuyển nhượng cầu thủ or edit bằng FMRTE.
    Bởi UyenVy trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM2012
    Bài viết cuối: 04-06-2012, 12:14 PM
  4. Hỏi về cách cheat tiền bằng FMRTE
    Bởi goalkinh trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM10
    Bài viết cuối: 09-20-2010, 11:33 AM
  5. Dùng cheat chữa chấn thương cho cầu thủ thế nào???
    Bởi gahocseo trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM10
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 01-29-2010, 06:38 PM