Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 70
    Trích dẫn Gửi bởi leodang
    con hàng này của bác chắc phải load save cả trăm lần wa
    Hên xui thôi. Con vợ đó không phải load lâu lắm. Nhưng cũng có khi tìm cả ngày cũng chẳng ra con hàng nào ưng ý cả. [IMG]images/smilies/thump_3818034emoticonstristellora.gif[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi DNV
    cứ tưởng là dùng scout hay filter của game mà search đc mừng hụt
    Trước đây mình cũng có cùng quan điểm với bạn, không thích dùng soft nhưng bạn ah`, đây là soft để search chứ không phải cheat nên cũng ko bị tính là chơi gian bạn có thể xem như mình có 1 mạng lưới tình báo rộng khắp đi

tưởng gì, cái này mình vẫn làm suốt nhưng chỉ với VN thôi. trẻ VN lên thường là 9/12 nhưng có lần là 8/12. 0 load lại thì tuyển VN bao giờ ngóc đầu dậy được

mạng lưới tình báo của Leeds còn rộng hơn cả ManU

cho mình hỏi mua hàng trẻ nam mỹ với bọn bắt xin wp ở EU như Ukraina hay Nga thì có bị wp ko,hồi trước bị 1 lần giờ đang dính 1 em nên ko dám rờ hàng Nam Mỹ dù số đẹp cỡ nào[IMG]images/smilies/thump_3669255127.gif[/IMG]

tìm random như chủ topic mắc công thế, chỉ cần tick vô ô "Is regen" trong filter của GS là đc mà

Bác chủ Thread biết cách tìm regen bằng Genie một cách rành rẻ như vậy thì làm ơn giúp mình được dc ko ??? Mình ko biết dùng Genie tìm tìm cầu thủ Ramdom như thế nào cả!!!

DNV nói đúng, mình quên vụ đó. Tại vì file save mình làm ví dụ đến năm 2014 rồi nên ko còn cầu thủ xịn nữa nên quên. Còn về vấn đề WP các bạn không phải lo. Các nước EU chấp nhận những cầu thủ chơi bóng tốt hơn cầu thủ bản địa mà. Mà những cầu thủ chỉ số cao, đẹp thì đương nhiên xin WP một lần là dc rồi. Cứ thoải mái mà sign đi.

Trích dẫn Gửi bởi lovesick1602
    DNV nói đúng, mình quên vụ đó. Tại vì file save mình làm ví dụ đến năm 2014 rồi nên ko còn cầu thủ xịn nữa nên quên. Còn về vấn đề WP các bạn không phải lo. Các nước EU chấp nhận những cầu thủ chơi bóng tốt hơn cầu thủ bản địa mà. Mà những cầu thủ chỉ số cao, đẹp thì đương nhiên xin WP một lần là dc rồi. Cứ thoải mái mà sign đi.
    cũng k đc 100% đâu hên xui ra phết đấy mình sign Annan mà lúc đc lúc k và hình như những đội bóng lớn thì sẽ dễ xin WP hơn các đội bóng nhỏ k tên tuổi
    Còn cách tìm hàng random như chủ 2pic thì mình xin k đủ kiên nhẫn để làm vậy

Trích dẫn Gửi bởi supercow

cũng k đc 100% đâu hên xui ra phết đấy mình sign Annan mà lúc đc lúc k và hình như những đội bóng lớn thì sẽ dễ xin WP hơn các đội bóng nhỏ k tên tuổi
    Còn cách tìm hàng random như chủ 2pic thì mình xin k đủ kiên nhẫn để làm vậy
    Đội bóng nhỏ không tên tuổi ở giải hạng dưới xin cũng dc chứ có sao đâu. Miễn sao là cầu thủ đó đáp ứng đủ yêu cầu chơi bóng hơn cầu thủ bản địa ở hạng đó là vẫn xin dc. Mà tôi hỏi bạn, những con khủng long bạn tìm dc ( Như ví dụ của tôi) mà không xin dc WP á. Xin lỗi, một lần mà không xin dc WP tôi làm con bạn luôn. Chỉ số còn hơn cả các tiền đạo hàng đầu của giải Ngoại hạng mà ko xin dc mới lạ.
    Còn ở trong bài viết tôi đã nói rõ rồi, ai có thời gian + ý chí thì làm thôi mà. Những người thích chơi Regen thì họ làm. Chứ chơi 1-2 mùa rồi newgame thì chẳng cần phải đọc bài của tôi làm gì. Ai thấy cần thiết thì làm thôi, tôi đâu có ép.

Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. FMRTE 14 - Tool cheat mới nhất của BarcaSoft đã có mặt
    Bởi nna19x7 trong diễn đàn FM14 Download ( Tools, Patchs, Updates...)
    Trả lời: 219
    Bài viết cuối: 09-28-2014, 06:19 PM
  2. FMRTE có dùng được FM 13 không???
    Bởi annkhsouth trong diễn đàn Thảo Luận FM13
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 10-31-2012, 06:11 PM
  3. Hỏi cách cheat chuyển nhượng cầu thủ or edit bằng FMRTE.
    Bởi UyenVy trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM2012
    Bài viết cuối: 04-06-2012, 12:14 PM
  4. Hỏi về cách cheat tiền bằng FMRTE
    Bởi goalkinh trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM10
    Bài viết cuối: 09-20-2010, 11:33 AM
  5. Dùng cheat chữa chấn thương cho cầu thủ thế nào???
    Bởi gahocseo trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM10
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 01-29-2010, 06:38 PM