Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 50
    Trích dẫn Gửi bởi tuantu
    Vâng 1 năm thì linh động vậy 3 năm thì sao :

http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=21768

cậu này chắc là bà con ???.
    Thôi sai thì nhận sai đi , ở đời ai chả sai
    Vấn đề là ở mod ko sâu xát thôi. Bản thân kunguyenqt mod box này sau vụ lego mới quyết tâm làm chặt, còn trước đây thả lỏng, đó là lí do các topic kia vẫn bình an trước đây. OK chưa, thôi kungu vào xử lí đi

có những topic sai , ok biết là sai nhưng chủ yếu là độ hiểu biết của chủ thớt
    với những newbie của forum thì đòi hỏi đúng hoàn toàn form nhất định là không thể nhưng với lêgô thì thử xem đã lập bao nhiêu topic , đã spam bao nhiêu bài và bị anti trong cái 4rum này ntn thì đáng bị nhắc nhở

Mod cũng chỉ là con người , có cảm xúc , không hành động theo khuôn mẫu cũng như không hoàn toàn theo sở thích. Kunguyenqt có sai và cũng nên kiểm điểm nhưng cậu tuantu gì với lego tự xem lại là oán trách thế có là được hay không ?

Jose bạn à , tôi không nói bạn , bạn là một người đầy tâm huyết và nhiệt tình vì FM. Còn có 1 số người chắc xin tiền bố mẹ ra tiêm nét ngồi nên không có thời gian giúp FM về các bài viết có ích . Chỉ chăm chăm săm soi xem thằng đó ( kiểu không thích ấy ) , nó viết sai ở đâu. Hài lắm bạn à.
    Thôi cũng mạn phép viết thế thôi , tôi chụp lại hết những gì tôi viết cũng như các bài viết sai. Vậy nên không cần phải xóa làm gì , tốt nhất để a/e họ biết những người nào trong FM có khả năng và không có khả năng

ok mọi việc chấm dứt, kể từ nay tôi sẽ quản lý chặt, bữa h tưởng anh em ý thức ai ngờ ko ra sao

Trích dẫn Gửi bởi kunguyenqt
    công nhận tôi sơ suất với những trường hợp đó, còn trường hợp này tôi tìm ra đc thì xử thôi, bạn có ý kiến gì sao hay muốn đi luôn, tôi đã bảo ko thảo luận sai chủ đề nữa
    Đối với cậu ấy , tốt nhất nên xin Admin lập riêng 1 tốp gọi là chém gió , và cậu vào đó làm chủ xị . Tập hợp những cậu thấy nói cho sướng miệng vào đó rồi cắn hạt dưa. Nick mới mà có gì bận tâm đâu , chủ yếu nói hộ 1 số anh em ấy mà

Trích dẫn Gửi bởi tuantu
    Đối với cậu ấy , tốt nhất nên xin Admin lập riêng 1 tốp gọi là chém gió , và cậu vào đó làm chủ xị . Tập hợp những cậu thấy nói cho sướng miệng vào đó rồi cắn hạt dưa. Nick mới mà có gì bận tâm đâu , chủ yếu nói hộ 1 số anh em ấy mà

Còn có 1 số người chắc xin tiền bố mẹ ra tiêm nét ngồi nên không có thời gian giúp FM về các bài viết có ích . Chỉ chăm chăm săm soi xem thằng đó ( kiểu không thích ấy ) , nó viết sai ở đâu. Hài lắm bạn à.
    bạn nên xem lai mình trước đi. Ở đây tuổi tác cũng như số bài post trong forum không quyết định nhiều bằng lời nói đâu
    bạn bảo bạn anti hội soi mói chém gió vậy bạn đang spam clgt ... đây không phải topic góp ý nhé , tôi có thể bem bạn ngay lập tức hoặc kunguyenqt có thể làm điều tương tự đó. Vì thế mà bạn biết làm gì rồi đó

Trích dẫn Gửi bởi stifler1127
    bạn nên xem lai mình trước đi. Ở đây tuổi tác cũng như số bài post trong forum không quyết định nhiều bằng lời nói đâu
    bạn bảo bạn anti hội soi mói chém gió vậy bạn đang spam clgt ... đây không phải topic góp ý nhé , tôi có thể bem bạn ngay lập tức hoặc kunguyenqt có thể làm điều tương tự đó. Vì thế mà bạn biết làm gì rồi đó
    trả lời 1 câu trẻ con với chú nhé , tôi không biết spam clgt ... với loại chú . Còn trình của chú cũng như bạn của chú ấy chưa đủ tuổi để học nói. Muốn tập làm người có trách nhiệm hãy học chữ ký của Jose ấy. ok, mà bạn cũng nên làm 1 chức gọi phó trong topic chém gió ấy hợp hơn. Ban làm gì , có mấy khi 1 người nào đó lập nick mới nói thẳng những điều các chú chưa thấy đâu, ban xong các chú có thể đảm bảo ngồi 24/24 ban nick mới được không. Tôi nghĩ là không với tuổi còn bám *** bố mẹ như cậu

Tốt nhất anh em yêu thích trò chơi football manager giờ chỉ đọc chứ khỏi phải viết , viết ra để bọn nó lấy cớ bắt mình , rồi làm như kiểu công an phường bắt người hàng rong ấy , nhục vl

Bài viết tôi vừa viết xong đã bị xóa
    Anh em vô đây cũng như gia đình , thế mà nhiều thằng thích cái quyền ảo để đè đầu nhau à ?

Tôi nói thẳng luôn là cái quyền ảo ở forum này chẳng là cái gì đâu , nhưng chúng tôi tôn trọng những người lập ra forum , tâm huyết như anh SuperFM và Hungmom , chứ còn để phá hoại á ? Cái forum này chả là cái gì hết , nhé

Vâng xin nói vơi tất cả anh em trong diễn đàn rằng , trong FM chỉ có stifler hoặc kunguyenqt ( mắt hơi bị cận theo mình nghĩ là thế ) là được và lộng hành ban a/e. Tại sao không làm 1 topic góp ý kiến về Mod nhỉ
    tôi sẽ ra ngoài góp ý vào đúng box

Trích dẫn Gửi bởi tuantu
    trả lời 1 câu trẻ con với chú nhé , tôi không biết spam clgt ... với loại chú . Còn trình của chú cũng như bạn của chú ấy chưa đủ tuổi để học nói. Muốn tập làm người có trách nhiệm hãy học chữ ký của Jose ấy. ok, mà bạn cũng nên làm 1 chức gọi phó trong topic chém gió ấy hợp hơn. Ban làm gì , có mấy khi 1 người nào đó lập nick mới nói thẳng những điều các chú chưa thấy đâu, ban xong các chú có thể đảm bảo ngồi 24/24 ban nick mới được không. Tôi nghĩ là không với tuổi còn bám *** bố mẹ như cậu
    Ờ cái loại tổ đỉa biết mình bị warm do spam ở đây cứ gân cổ lên cãi là mình giỏi sự đời hơn với tôi , rủa tôi bám váy mẹ trong khi chưa chắc đã làm được nhiều việc hơn tôi , kiếm ra nhiều tiền và quan hệ rộng hơn tôi thì cũng chả nên tha thứ làm gì nhỉ
    Ông cũng nên nghĩ mình là ai chứ ? Doanh nhân ư hay cũng mới là nhân viên có hạng ? Tôi CHẢ NGÁN ĐÂU

Tôi nhắc lại lần cuối là mời ông ra chỗ khác chơi vì ông đang vi phạm nội quy của box này cũng như forum này. Và 1 câu nói nữa không phải về Foster thì tôi sẽ tiễn ông lên bảng mà đọc bài.

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Aston Villa] Đánh thức bầy sư tử.
    Bởi fantasysl06 trong diễn đàn FM Stories
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 05-13-2016, 06:49 PM
  2. [GK] Fraser Forster - 1988 - England
    Bởi thienphu1504 trong diễn đàn Thủ Môn
    Trả lời: 29
    Bài viết cuối: 07-09-2013, 12:10 PM
  3. xin tac cho Aston villa!!!
    Bởi trqdzung trong diễn đàn Tactics & Training FM2012