Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 19 của 19
    Tất nhiên Gomes là một quái nhân đứng hàng nhất nhì game (chắc phản xạ nhanh nhẹn chỉ thua Casillas ), nhưng muốn mua anh này phải tầm ~35m -> ai cũng nghĩ đến Adler, Neuer, Akinfeev... với tầm 20m mà bắt vẫn chắc.
    Một lần mình cầm MC đặt giá từ 15 -> 25m mà bọn Tot ko bán, nháy board 1 câu ai dè họ làm thật, mua nó về với giá 38m xót của ko chịu đc

Trích dẫn Gửi bởi DNV
    gun thế bình thường thì nó thế nào đây là GK mình thích nhất từ FM9 tới giờ, nhưng mà cái giá thì chua ko tả đc Nói chung ai cầm Spurs thì xài thôi
    Gặp Arsenal của mình toàn bị bem cho tơi bới

Nhưng có nhiều trận thằng ôn này lên đồng éo chịu được Đá với Tot trận 1 rate > 9 trận này thua ức chết load lại rate lại >9 tiếp tục thua, tức điên người dùng FMRTE chỉnh cho chiều cao còn 1cm Trận này thắng nhưng rate thằng ôn này vẫn >8 . Buồn cưới éo thể chịu được

Trích dẫn Gửi bởi DNV
    gun thế bình thường thì nó thế nào đây là GK mình thích nhất từ FM9 tới giờ, nhưng mà cái giá thì chua ko tả đc Nói chung ai cầm Spurs thì xài thôi
    Gặp Arsenal của mình toàn bị bem cho tơi bới

Nhưng có nhiều trận thằng ôn này lên đồng éo chịu được Đá với Tot trận 1 rate > 9 trận này thua ức chết load lại rate lại >9 tiếp tục thua, tức điên người dùng FMRTE chỉnh cho chiều cao còn 1cm Trận này thắng nhưng rate thằng ôn này vẫn >8 . Buồn cưới éo thể chịu được

thì thà mấy thằng khủng như thế này lên đồng éo nói, lâu lâu gặp mấy thằng GK nó lên đồng mới tức

cái giá của thằng này chỉ cầm mc, real hay barca (mùa 2) mới mua đc mà 3 team này thì có 3 con gk khủng bố vl rồi

thì thà mấy thằng khủng như thế này lên đồng éo nói, lâu lâu gặp mấy thằng GK nó lên đồng mới tức

cái giá của thằng này chỉ cầm mc, real hay barca (mùa 2) mới mua đc mà 3 team này thì có 3 con gk khủng bố vl rồi

Nó lấy tiền mình để dành ra mua mới kay chứ
    Mình theo chủ trương 1 mùa ko mua quá 30 triệu + tiền bán cầu thủ mà nó phang nguyên em 35m cũng tức phết.
    Cơ mà về MC nó bắt hay vãi , chỉ khổ Given cả Joe Hart trình độ không thiếu nhưng vẫn thành đồ thừa

Thằng này khủng bố rồi, đợt mình cầm Tot nó đá văng Casillas để thành TM XS nhất luôn
    Trích dẫn Gửi bởi johnnytran
    Tất nhiên Gomes là một quái nhân đứng hàng nhất nhì game (chắc phản xạ nhanh nhẹn chỉ thua Casillas ), nhưng muốn mua anh này phải tầm ~35m -> ai cũng nghĩ đến Adler, Neuer, Akinfeev... với tầm 20m mà bắt vẫn chắc.
    Một lần mình cầm MC đặt giá từ 15 -> 25m mà bọn Tot ko bán, nháy board 1 câu ai dè họ làm thật, mua nó về với giá 38m xót của ko chịu đc
    Công nhận cái trò nháy board ở FM11 này thú vị đợt mình đá Juve( mùa 3) nháy board mua Reina :">; tưởng đùa ai ngờ cũng chơi thật! 50M và lương cao nhất đội

Thằng này khủng bố rồi, đợt mình cầm Tot nó đá văng Casillas để thành TM XS nhất luôn
    Trích dẫn Gửi bởi johnnytran
    Công nhận cái trò nháy board ở FM11 này thú vị đợt mình đá Juve( mùa 3) nháy board mua Reina :">; tưởng đùa ai ngờ cũng chơi thật! 50M và lương cao nhất đội

bản 11.3 này Gomes đc sửa cho hợp lí hơn. dễ mua hơn rất nhiều mất có 15M. thình thoảng mắc sai lầm tí nhưng công nhận đây là 1 GK khủng bậc nhất của FM ^^

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Các Chủ đề tương tự

1. [MC/AMC]André Gomes -1993 - Bồ Đào Nha
    Bởi dohuynhngocbich trong diễn đàn Tiền Vệ
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 09-20-2013, 03:37 PM
  2. [AMR/ MR]- Joaquin- 1981- TBN
    Bởi phukatana trong diễn đàn Tiền Vệ ( AMC, AMRL, MC, DMC )
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 12-24-2010, 02:58 PM
  3. [DL/WBL/ML]Maxwell - 1981 - Brazil
    Bởi halongbaylc102 trong diễn đàn Hậu Vệ ( DC, DRL, WRL, SW )
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 11-30-2010, 04:52 PM
  4. [DM,MC] Montgomery - 1981 - Scotland
    Bởi somei00 trong diễn đàn Tiền Vệ (DM, MC , AMC, MRL, AMRL)
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 04-06-2010, 06:10 PM
  5. Radek Sirl - DL/WBL/ML-1981
    Bởi pingmax trong diễn đàn SW - DC - DL - DR - Vị trí phòng ngự
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 07-04-2009, 06:06 PM