Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19

[DC] Danny Wilson - 1991 - Scotland

<font color="Red">Tên Danny WilsonNăm sinh 1991Quốc tịch ScotlandCLB Liverpool FCChỉ số
    1 DC trẻ tiềm năng với PA -9, chơi tại Liverpool FC. Mùa đầu làm siêu dự bị, chỉ số tăng khá nhanh nên mùa 2 trở đi có thể chơi tại đội hình chính. Em nó cũng có thể chơi DL/ DR khi cần thiết [IMG]images/smilies/1114.gif[/IMG]

Ưu điểm: Ambition cao => chỉ số tăng khá nhanh. Passing và Creativity khá khủng đối với 1 trung vệ, nên set nó Ball Playing Defender - Cover khá khủng, thường đóng góp nhiều quả chuyền xa chết người giống Pique [IMG]images/smilies/khakha.gif[/IMG] Khả năng không chiến của chú này cũng khá tốt nên lâu lâu cũng ghi bàn từ phạt góc hoặc IDFs Và rất ít khi chấn thương, mình chơi 3 mùa giải mà mới chỉ chấn thương có 1 lần [IMG]images/smilies/khakha.gif[/IMG]

Nhược điểm: Marking và Tackling chưa phải là hoàn toàn hoàn hảo đối với 1 trung vệ xịn, nhưng tạm chấp nhận dc [IMG]images/smilies/1114.gif[/IMG] Rất khó chiều, chả bao giờ chịu học PPM (game mình) Cũng ít khi chịu học ai, mình phải vớt Walter Samuel về nó mới chịu học Rất hay đi theo tiếng gọi của đồng tiền, nên chơi mấy đội nhỏ thì cẩn thận bị Man C, Barca, Real nó hớt Imp Matches của em nó cũng chỉ thuộc dạng khá nên cần cân nhắc khi đá mấy trận CK, được cái nhiều trận em nó đá như lên đồng, đánh đầu + assist như phim

Em nó nhiều khi cũng dở chứng đòi đi nếu ko dc đá chính thường xuyên, lúc đó thì các bác cứ mạnh tay tống thẳng xuống Reversed Team hoặc cho lên List, sau đó tự khắc em nó sẽ xin lỗi rối rít [IMG]images/smilies/khakha.gif[/IMG]

Mùa đầu thì giá của chú này rơi vào khoảng £10M - £15M, lương vào khoảng 20k/wk tăng dần, chơi đội lớn thì nên mua ngay từ mùa 1, còn đội nhỏ thì nên loan với điều khoản mua đứt [IMG]images/smilies/khakha.gif[/IMG]

Đây là chỉ số của em nó mùa 3, ko biết đã max chưa nhưng nhìn qua thì khủng khiếp [IMG]images/smilies/khakha.gif[/IMG]

Lần đầu post bài mong các bác chém nhẹ [IMG]images/smilies/khakha.gif[/IMG]

</font>

Hôm qua, Wilson làm em một quả hú hồn, mới 4 trận đầu mua ko đá, đã kêu ca đòi ra đi
    Phải cho đá chính mới hết unhappy
    Đá ngon, cặp với Jones cũng được

vãi, thằng này huyền thoại FM10 đây mà lên FM11 vẫn không 'bớt' khủng. Ai cầm Liverpool mua thêm Phil Jones về ... đảm bảo ...

Tất cả những thằng hay dỗi và đòi tăng lương các bác cứ doạ tống khứ là xin lỗi rối rít ngay

Trích dẫn Gửi bởi khinhthien
    Tất cả những thằng hay dỗi và đòi tăng lương các bác cứ doạ tống khứ là xin lỗi rối rít ngay
    thử làm thế vs baloteli, Cr7 xem

thằng này nổi từ FM10 rồi, lúc đó khét tiếng chỉ với hơn 2M là đc 1 hậu vệ khủng sau 1-2 mùa train
    wilson nếu thích có thể cho đá chính, có thể dự bị, có thể đá DC, có thể DL [IMG]images/smilies/khakha.gif[/IMG] nói chung là rất đa năng [IMG]images/smilies/khakha.gif[/IMG] và đá thì khủng

Mấy thằng nào professional cao nó mới thế chứ gặp bọn cá tính mạnh như 3lo, Cr7 hay Ibra thì nó đi luôn ấy

Mấy thằng nào professional cao nó mới thế chứ gặp bọn cá tính mạnh như 3lo, Cr7 hay Ibra thì nó đi luôn ấy

tuỳ thằng, gặp thằng hổ báo là coi chừng nó ném thẳng cái ghế vô bạn luôn

tuỳ thằng, gặp thằng hổ báo là coi chừng nó ném thẳng cái ghế vô bạn luôn

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [ST] James Wilson - 1995 - England
    Bởi nhanmaket trong diễn đàn Tiền đạo
    Trả lời: 29
    Bài viết cuối: 05-25-2015, 05:39 PM
  2. [ST]Danny Welbeck - 1990 - England
    Bởi haphuonghoang trong diễn đàn Tiền Đạo
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 05-17-2012, 03:03 PM
  3. [AM/L C] Jonh Fleck - 1991 - Scotland
    Bởi ta12km trong diễn đàn Tiền Vệ
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 12-03-2011, 06:18 PM
  4. [MC] Tom Cairney-1991- Scotland
    Bởi htkkplus trong diễn đàn Tiền Vệ ( AMC, AMRL, MC, DMC )
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 05-05-2011, 12:32 PM
  5. [AMLC/FC] John Fleck - 1991 - Scotland
    Bởi khuongtrungkt1 trong diễn đàn Tiền Vệ (DM, MC , AMC, MRL, AMRL)
    Trả lời: 29
    Bài viết cuối: 10-06-2010, 06:51 PM