Kết quả 1 đến 7 của 7

ST - Vicent Aboubakar - 1992 - Cameroon

Tên Vincent AboubakarNăm sinh 1992Quốc tịch CameroonCLB VAFCChỉ số Chẳng khác babacar là mấy(thua heading thôi) sau 2 mùa hốt đc chỉ với 15m ( mấy chú trong box này ko hốt đc chú nào hết do bọn nó chảnh woá) đang cho đá cặp với lukaku ghi bàn rất ổn định bum cú nào cú nấy là như sấm sét>:/

mình ko hỉu babacar nó hay chỗ nào mình chơi nhìu lần mua nó về cũng chỉ để đi buôn kiếm lời thôi chứ đá thì phải nói dở xa so với nhiều cầu thủ khác và dở xa so với chỉ số của nó, chắc nó mặc cảm về chỉ số của nó lắm

Chủ topic làm lại bài theo mẫu nhé

http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=20962

Trích dẫn Gửi bởi duchoa6
    mình ko hỉu babacar nó hay chỗ nào mình chơi nhìu lần mua nó về cũng chỉ để đi buôn kiếm lời thôi chứ đá thì phải nói dở xa so với nhiều cầu thủ khác và dở xa so với chỉ số của nó, chắc nó mặc cảm về chỉ số của nó lắm
    Tôi nghĩ bạn nên mặc cảm với trình độ huấn luyện của mình khi không tận dụng đc 33k

Thằng này có anh em gì với 33k ko vậy
    Train lên đá cũng được đấy, chỉ số khá đẹp nhưng làm sub cho 33k được thôi

Trích dẫn Gửi bởi duchoa6
    Coi chừng em nó ko hoà nhập đc ý cầu thủ chỉ số cao mà ko hoà nhập đc là tịt ngòi ( giống torres) mấy thằng mới mua zề thường đá tầm nửa mùa nó mới ổn định đc(cho nó nghỉ fép dài ngày hoặc sìgn thằng cầu thủ fù hợp với nó).Lúc trước chả để ý lắm zụ language,h` mà trong đội mỗi đứa nói 1 thứ tiếng là nó đá loạn lên như mấy đứa con nít trong xóm

Trích dẫn Gửi bởi Zlatan_Lucifor
    Coi chừng em nó ko hoà nhập đc ý cầu thủ chỉ số cao mà ko hoà nhập đc là tịt ngòi ( giống torres) mấy thằng mới mua zề thường đá tầm nửa mùa nó mới ổn định đc(cho nó nghỉ fép dài ngày hoặc sìgn thằng cầu thủ fù hợp với nó).Lúc trước chả để ý lắm zụ language,h` mà trong đội mỗi đứa nói 1 thứ tiếng là nó đá loạn lên như mấy đứa con nít trong xóm
    Chuẩn đấy bác,xem chỉ số hoà nhập cao hay thấp,chỉ số hoà nhập thấp là học ngoại ngữ cực lâu,mà cái này ko đc là ko liên kết với đồng đội,đá như Shit.

Có 1 điều lạ là nếu 1 thằng chỉ số hoà nhập thấp mình cầm thì 1 năm chưa nói được tiếng Anh(tầm vài năm),nhưng máy cầm thì 1 năm là nói được ngay,vì thế mình hay mua về rồi cho máy nó mượn,hoặc bán đi với điều khoản mua lại,tầm 1 năm,cho thằng đấy học ngoại ngữ ở đội của máy,về đá ngon ngay

Các Chủ đề tương tự

1. [ST] Vincent Aboubakar - 1992 - Cameroon
    Bởi tvintec trong diễn đàn Tiền đạo
    Trả lời: 29
    Bài viết cuối: 09-01-2015, 07:48 PM
  2. [GK] Kameni - 1984 - Cameroon
    Bởi laihaihoa trong diễn đàn Thủ Môn
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 11-17-2012, 04:30 PM
  3. [GK]Kameni - 1984 - Cameroon
    Bởi lovegoogle trong diễn đàn Thủ Môn
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 03-30-2012, 12:50 PM
  4. [DL]Jean-Patrick-Abouna- Cameroon - 19t
    Bởi anhlinh123 trong diễn đàn Hậu Vệ ( DC, DRL, WRL, SW )
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 12-02-2010, 07:01 PM
  5. Daniel KOfi Agyei[DM]-1992 & Mario Götze[AMC]-1992
    Bởi totinhte trong diễn đàn Tiền Vệ ( AMC, AMRL, MC, DMC )
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 11-08-2010, 10:15 AM