Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 40
    anh em đi quá xa rồi nhé , xoá tất cả các bài post đi sai chủ đề, anh em liệu hồn

Trích dẫn Gửi bởi johnnytran
    Có gì hot vậy mấy huynh?
    jonny [IMG]images/smilies/1114.gif[/IMG]
    btw, olic là ăn may thì xúc đc thôi tui chưa bao giờ thấy bayern nhả olic cả

Có gì hot vậy mấy huynh?

mình từng chơi BM, mình dùng 4-3-3, Olic-Gomez-Muller ghi bàn đều đều. Olic để deep-lying chơi quá hay nên dẹp rob-rib lun. Olic đánh đầu tốt, tạt cánh tốt, đăc biệt sút tốt hơn so với cái chỉ số finishing của nó, tốc độ quá đã nhưng chơi đươc sang mùa thứ 2 là chỉ số bắt đầu giảm rồi, bán thì tiếc mà giữ lại thì mất giá=>ko chơi BM nữa

Mùa đâu cầm Bayern set poacher thành tích đây

Set targget man support cũng ngon phết. Đang cầm Blackburn,sign free dc thằng này. 33t vẫn chạy tốt

Mình tính làm 1 đội tuyển Đức nên cầm BY mua cho dễ mua đầy đủ hết đội Đức riêng tiền đạo chẳng có ai ngon nên để nguyên vì có Klose vs Gomes thế mà qua vài trận giao hữu mình thấy 2 thằng đó cùi vô đối trong khi Olic ghi bàn như thánh. trận nào cũng ít nhất 1-2 bàn có trận 5-6 bàn. Sau 1 mùa giải đầu new game thì kết quả là đá 50trận ghi 66 bàn, giải D1 có tới 18 trận MOM, Cup thì mỗi cup cũng dẫn đầu vua phá lưới cuối năm đoạt tất cả các giải về tiền đạo. Mình chưa thấy cầu thủ nào khủng như vậy, trước giờ mình thường chơi 2 ku neymar vs Kabacar mà cũng chẳng khủng thế.
    Mình có vài nhận xét về ku này như sau: tốc độ nhanh, thường phá bẫy việt vị, có trận sut tung lưới 6 lần mà chỉ dc tính 2 lần vì việt vị, lúc nhận bóng từ tuyến dưới thì lướt lên rất nhanh vượt qua 2-3 thằng HV dễ dàng, mà điểm đặc biệt của ku này là ở khâu dứt điểm, chẳng bao giờ để TM áp sát, tiến đến khoảng cách an toàn là dứt điểm ngay nên TM gần như ko có cơ hội, mà ku này có đặc điểm là có ppm thích lob bóng nhưng chả bao giờ vào, sút bình thương thì vô đối, lob thì yếu, toàn bị HV phá vs ra ngoài. Thêm 2 đặc điểm là cướp bóng trong chân HV rất nhanh, mà những lần như thế ăn bàn chắc 100%, với 1 điểm đáng ghét là chưa bao giờ thấy ku này chuyền bóng, toàn tự mình dẫn bóng, trước mặt là 2-3 HV vẫn chạy qua chứ ko chuyền, trong khi Klose hay Gomes đứng ở vị trí rất thoáng, chuyền qua là ghi bàn chắc, nhưng nhờ vậy mà có những bàn thắng tuyệt mỹ. 2 ku Klose vs Gomes toàn ăn cắp trứng gà khi Olic sút bóng trúng TM văng ra nhờ vậy mà Olic dc tính điểm assist. Nói chung Olic thật là khủng. Mà Olic cũng chả bao giờ ghi bàn bằng đầu, 2 cánh là Marin vs Muller câu vào là 2 thằng cánh tự đánh đầu lun. Mình set ku này advance vs proacher, kiểu nào cũng ghi bàn thần hết. Ku này có cai stamia cao wa', cho đá liên tục, ko thiếu trận nào thế mà ko biết mệt, trận nào cũng dc 98-99% sức, trong khi 2 ku klose vs Gomes chả làm gì cũng mệt, thay phiên nhau đá cặp vs olic. hic, mà xong mùa này ko biết nên bán ko, già òi, tạo cơ hội cho tụi trẻ, bỏ mà tiếc quá.
    Còn đội tuyển đức thì mình thấy cầu thủ chỉ số cũng đẹp, đá tốt, mỗi tội yếu đuối quá, gặp chelsea toàn trâu bò, đụng nhẹ cái té nháo nhào, ku olic gặp P.cech cũng bó tay, sút cỡ nào cũng đỡ dc. may thắng nhờ sút luân lưu, ngoài chelsea ra gặp đội nào cũng đè bẹp hết, Mu, inter, real...đi hết.
    Ku này có 1 cái nữa là xông xáo quá nên thường ăn thẻ. bị ở ngoài sân chủ yếu do thẻ chứ chả thấy chấn thương hay mệt mỏi gì cả
    Thật sự mình ko biết là do cái gì ma ku này bá đạo như vậy, hic, do lỗi chăng?

Thằng này dễ mua mà các bác Em thấy cầm TOT 7.5m tiền tươi hay trả sau thằng BM đều chịu , lương lủng hơi cao nhưng mà đá ngon ^^

31 tuổi mà chỉ số physical thật là vãi chưởng.
    Để ý thấy bản FM2011 này những tiền đạo tỳ đè khỏe mà tốc độ cũng tốt thì ghi bàn rất khủng.
    Sanogo, Babacar bứt tốc đè người ghi bàn như máy, mùa nào cũng 50 quả trở lên, không thua Ronaldo, còn hơn cả Messi

Vì các cầu thủ ấy có khả năng tự tạo cơ hội tốt hơn mà. Olic một trận sút rất nhiều (giống C Ronaldo [IMG]images/smilies/khakha.gif[/IMG]), sút ko ngừng nghỉ, lại có Deter cao nên ko biết nản cứ trượt lại tự tạo cơ hội khác -> kiểu gì cũng phải ghi bàn mới chịu được

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối