Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 40
    Vì đây ko phải mục khoe thành tích, là sub-box giới thiệu cầu thủ cậu trẻ ạ.
    Cậu có thành tích tốt thì đem lên đây khoe PR hộ topic tôi với, càng hay

Mà bao nhiêu tay chuyên gia online của diễn đàn đâu ko vào mở hàng, lại để thằng ất dậu này mở hàng thối cả topic của tôi đi vậy?

sao chửi newbie thế
    mà tui có mua đc thằng này đâu, bayern ko bán

[ST] Ivica Olic - Máy ghi bàn ăn liền

Tên Ivica OlicNăm sinh 1979Quốc tịch CroatiaCLB Bayern MunchenChỉ số Mới new game, gần sát ngày đóng cửa TTCN thấy Bayern offer Olic cho mình với giá 4m, anh này từ hồi CM4 đã kết rồi, lên FM10 chỉ số nhìn vẫn thích nhưng Bayern nó quyết tâm ko bán... rẻ. Với lại mình nhận ra trong game chỉ số Finish gần như chỉ để làm cảnh (đầy ông finish màu mè 17, 18 nhưng cũng có ghi dc bàn đâu?), thế là lần này FM11 xúc luôn (mặc dù lên diễn đàn hỏi các ông đều bảo thằng này Walcott 2 mua về làm gì )

Ảnh chụp ngày 29/5/2011, tức là khi mùa giải đầu tiên đã kết thúc, các bác cứ nhìn bảng thành tích phía dưới của anh này là biết. Ngay mùa đầu đã vươn lên làm vua phá lưới PL, cùng ghi đc 8 bàn như David Villa ở C1 nhưng đá nhiều trận hơn. Là cầu thủ duy nhất của Arsenal lọt vào Team of the year (mặc dù Arsenal vô địch và Cesc đứng đầu average rating, hơi khó hiểu nhỉ??)

Nếu chỉ có mỗi thế thì cũng không có gì đáng nói lắm, rất nhiều tiền đạo có thể làm như anh. Nhưng Olic có một cái hơn người, đó là khả năng tỏa sáng trong các trận đấu lớn và khả năng ghi những bàn thắng vào giai đoạn cuối trận. Đó là nhờ quả Bravery, Work Rate và Determination 20 + nền thể lực hoàn hảo của anh.

Ví dụ điển hình: 2 trận lượt đi về gặp Real Madrid đều một mình anh ghi bàn, CRo Higuain Cesc... các thứ im hơi hết

Lượt đi trên Emirates

Lượt về trên Béc na bơ

Để ý là Persie thẻ đỏ phút 59, cả đội xuống tinh thần phết rồi (HLV ngồi trước màn lap còn xuống tinh thần nữa là ), ngay lập tức anh đột phá làm ngon một bàn, rồi cùng cả đội tham gia màn tử thủ chờ còi. Kết thúc trận đấu tất nhiên Olic man of the match

Một vài món show hàng nữa:

Ghi bàn duy nhất trận chung kết C1:

Hat-trick chung kết FA:

Sang mùa giải mới anh vẫn đang ghi bàn như gà đẻ trứng, không hề có dấu hiệu nào cho thấy việc anh bị "hội chứng đầu mùa" như các siêu sao khác.

Cách set: Mình set đủ kiểu từ advance tới deeplying tới poach, cuối cùng nhận ra anh này làm Target Man là chuẩn nhất.

Điểm mạnh: Tinh thần chiến đấu, tốc độ, thể lực, sức bền.

Dễ mua, nếu là đội ngang tầm với Bayern cứ quăng 4m sang nó bán hối hả ngay. Kể cả đội thấp hơn nó cũng bán nhưng thằng agent nó kiêu ko chịu ngồi vào bàn đàm phán

Điểm yếu: Tinh thần cao nên dễ nhận thẻ, đá một mùa nhận tầm chục thẻ vàng. Tuổi cao có lẽ chỉ dùng đc 2 mùa là hết đát (4m cho 2 mùa mỗi mùa 3 chục bàn có lẽ cũng ko đắt nhỉ?). Điểm yếu nữa là anh đang ở Bayern nên chỉ có đội lớn mới đủ tuổi sign về, lôi kéo cũng hơi mệt đấy.

Cột technix khá tầm thường nên điểm average rating chấm hơi thấp, các bạn đừng lo, với tiền đạo thì bàn thắng và chiến thắng mới là quan trọng, vẽ vời để bọn tiền vệ làm.

Một món hàng must sign với các đội bóng muốn vô địch trên tất cả các mặt trận ngay trong mùa đầu!

Bonus, những chuỗi ghi bàn điên cuồng của Olic: http://img821.imageshack.us/img821/6...tscreen345.jpg và http://img207.imageshack.us/img207/5...tscreen344.jpg (bị thẻ đỏ -> trở lại cái có thể ăn vã gôn đội bạn luôn đc )

Đọc bài này xong xúc luôn Olic vào đúng ngày cuối cùng của kỳ CN mùa đông mùa 3

Chỉ số của anh ý vẫn không hề thay đổi, vãi hàng

chậm đi thấy rõ mà cụ hòa [IMG]images/smilies/thump_3821249nunu.gif[/IMG]
    tại chỉ số quá nên ko nhận ra sự thay đổi )

olic sao fm11 pace còn có 15, accel 17 thế mình nhớ fm10 hình như chạy ngang hay hơn walcott gì cơ mà

mà OTB trong fm10 hình như cũng cao thì phải

Cái ảnh kia chụp sau khi em nó đã chinh chiến 3 mùa mà

trời, sao bèo bọt vậy cũng đưa lên, Olic của mình vẫn chiến hattrick đều mà, kể cả casillas cũng không phải là ngoại lệ, hjc, mỗi tội sau 3 mùa anh già quá, mà bán lại không được gí do vẫn cầm Bayern.

cột meltal quá đẹp, mình thấy joni nhận xétn chuẩn đấy, mình cầm paris , chú erding của mình lực cũng bt, fn ko cao nhưng ghi bàn sòn sòn, trong khi hoa rau fn16 , heading 16thì vô duyên không tả đc

cơ mà bản của mình bọn bayern ko bao giờ bán thằng này

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối