Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Trích dẫn Gửi bởi nguyenma
    bình thường nhưng nó ko thật [IMG]images/smilies/1114.gif[/IMG] và ko bằng các FM trước
    Muốn thật à [IMG]images/smilies/1114.gif[/IMG]

Vậy thật thì nó sẽ phải ntn [IMG]images/smilies/1114.gif[/IMG]

chả có gì sai sút đối mặt cả trận ko vào thì có thật ko gôn trống sút vẫn sút thẳng vào GK thì sao GK cách 5m sút mạnh như búa bổ vẫn bắt dính thì sao
    tóm lại ko bằng các FM trước kể cả FM09 khi các tiền đạo ko ghi đc nhiều bàn nhưng sút vẫn ngon hơn hiện tại

Nó ăn thì mình cũng ăn chứ, lâu lâu mình dc vài quả như thế sướng phát điên

Thật ra chắc vấn đề do tact thôi. Mình ví dụ cái tact của bạn gì chơi target man 33car 112 bàn/ 6x trận đó, mình dùng thấy như dở hơi, vì Carroll của mình đứng STCR (vai chính) chả ra sao. Nhưng chỉ đơn giản là chuyển cái STCR set sang STCL thì Carroll đóng năng suất như chủ thớt [IMG]images/smilies/khakha.gif[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi AJ_Shigeki
    Thật ra chắc vấn đề do tact thôi. Mình ví dụ cái tact của bạn gì chơi target man 33car 112 bàn/ 6x trận đó, mình dùng thấy như dở hơi, vì Carroll của mình đứng STCR (vai chính) chả ra sao. Nhưng chỉ đơn giản là chuyển cái STCR set sang STCL thì Carroll đóng năng suất như chủ thớt [IMG]images/smilies/khakha.gif[/IMG]
    cái này thì liên quan đến chân thuận thì phải cà rốt thuận chân trái còn 33car thuận right only mà [IMG]images/smilies/khakha.gif[/IMG]

các ông tiền đạo còn ghi được bàn , đây tôi cầm blackburn 4 thằng tiền đạo cộng lại chưa được 20 bàn
    toàn tiền vệ hậu vệ ghi bàn , conner mix đấy nhé

Nhiều bạn cứ bảo tại tac, tại tac gì mà đối mặt 1-1 thủ môn sút bắn chim 1 trận >5 pha key. Ngoài đời đối mặt thủ môn cũng chẳng có cái rate trượt đó. Ví dụ mình dùng Rossi đá Tre dứt điểm cao, bình tĩnh cao mà 1 on 1 trượt đều.

Dù sao cái vấn đề này cũng không quá to tác. Tuy nhiên vẫn mong nó được khắc phục ở những bản FM sau. 1 là chỉnh lại rate 1on1 và rate ghi bàn 1on1, hoặc 2 là tăng số lượng tình huống có thể ghi bàn nhằm đa dạng hoá phương thức ghi bàn.

Vẫn hi vọng FM có vụ 2 tiền đạo cùng chạy song song mà thằng kia trống lốc thì chuyền qua phát giùm để thằng kia đệm banh =.= đừng đưa thẳng lên trời hay trúng thủ môn là được =.=

Trích dẫn Gửi bởi nguyenma
    chả có gì sai sút đối mặt cả trận ko vào thì có thật ko gôn trống sút vẫn sút thẳng vào GK thì sao GK cách 5m sút mạnh như búa bổ vẫn bắt dính thì sao
    tóm lại ko bằng các FM trước kể cả FM09 khi các tiền đạo ko ghi đc nhiều bàn nhưng sút vẫn ngon hơn hiện tại [/QUOTEđ

QUOTE=gackiem7391;300978]các ông tiền đạo còn ghi được bàn , đây tôi cầm blackburn 4 thằng tiền đạo cộng lại chưa được 20 bàn
    toàn tiền vệ hậu vệ ghi bàn , conner mix đấy nhé
    đúng rồi, mình vẫn kết nhất bản FM08, 09. Hồi đó cầm Gibson voi Borrowski có preferred move shot from distance + long shot kha tot, chúng nó mới sút sa nhiều, dang nay FM11, anh nào anh nấy, thi nhau bắn phá

mùa đầu mình cầm Valencia cũng vậy, toàn thắng 1-0, với rất nhiều trận là hậu vệ đánh đầu ghi bàn hoặc dc Penalty. Còn 2 anh Soldado với Aduriz thì đúng là cùi , may gỡ lại dc Jonas
    Trích dẫn Gửi bởi gackiem7391
    cũng thỉnh thoảng bị cái kiểu mấy thằng chỉ số to đùng thì đá ngu ngơ, mấy thằg đẩu đâu thì ghê vãi....
    nhưng 10 trận thì bị 1 thôi , kiểu điểm rơi phong độ ấy..
    còn bị liên tục thì khẳng định là " HLV chưa đủ trình để quát nạt bon nó "
    mình không nói là liên tục, tầm 5,6 trận 1 lần vậy . nhưng nhìn chung nhu vậy làm người chơi không thoải mái
    Trích dẫn Gửi bởi T-Pain
    chơi vậy mới bik cảm giác ức chế muốn đập đồ ko chơi nữa, mà ko chơi nữa lại nhớ rồi lại chơi tiếp , chứ dễ quá sút là vào thì bạn còn muốn chơi nữa ko
    công nhận
    Trích dẫn Gửi bởi Gunner2012
    Cái này là việc bình thường

Nếu nói như thế cứ sút xa mạnh thì chỉ số phải cao thì đầy thằng ở VN cũng có khả năng sút như Lampard , Gerrard,...
    nhưng đó là thủ môn ở VN cùi mà. Như đá giao hữa đầu mùa với mấy đội yêu đó, tiền đạo mình ghi bàn từ mọi gọc độ ý chứ

Còn việc mấy thằng Quag, Mata,... bạn đá không ổn nên xem lại tac có hợp với tụi nó ko? Hoặc khả năng hòa nhập của tụi nó có cao không Chứ chẳng cần phải đổ lỗi cho SI làm gì :hahaha: Đầy thằng ngoài đời đá ở CLB cũ hay vcc ra nhưng khi đến 1 CLB mới thì đá chán đừng hỏi đấy thôi

Cái này bình thường với FM mà :hahaha: Chấp nhận thôi chứ biết làm sao
    đúng là bình thường thât, nhưng mà khả năng các cầu thủ trong FM đang ngày càng khồng phụ thuộc vào chỉ số và preferred moves nữa, mà những cái đó mới tạo nên phong cách cầu thủ ngoài đời. Mình nghi bản 09 làm điều này tốt hơn

5,6 trận bị 1 lần là thích rồi, ngoài đời ối siêu sao tỵt ngòi cả nửa mùa ấy chứ ....

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Các Chủ đề tương tự

1. Fm11 co phải đã hết ko còn link tải ????????????????????
    Bởi sownlee trong diễn đàn FM 2011 Download
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 09-28-2017, 02:54 PM
  2. Hạn chế hay còn thiếu !! (ai biết chỉ giáo )
    Bởi ThuyDuong trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM2012
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 11-02-2011, 08:28 AM
  3. Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 07-28-2011, 08:09 AM
  4. bị lỗi phổ biến khi chơi fm11. tìm mọi cách không khắc phục được
    Bởi nam_asia trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM 2011
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 01-25-2011, 06:01 PM
  5. Có còn trao giải các kỉ lục trong FM10 không nhỉ?
    Bởi sgtpsibin trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM10
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 06-30-2010, 04:04 PM