Trang 3 của 11 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 107
    Trích dẫn Gửi bởi T-Pain
    Verratti FM11 này cùi rồi PA -8 thích hợp đội tầm trung thôi, còn Kevin cho đá cánh ngon phết
    Tại tiền vệ cánh phải mình có 3 chú có thể đá tốt ở vị trí này rùi Sang năm cho Valencia về vườn thì cho Kevin đá chính thường xuyên hơn ^^

mình vùi dập kun Aguero dù pa 187 fm 10 vì sự suất sắc của bộ # pandev,Roney,Lisandro López

nhớ hồi FM9, vùi dập em Mark Beevers không thương tiếc (WK thời đó), 24t mà CA/PA còn cả mớ

Trích dẫn Gửi bởi huken86
    QPR dưới bàn tay của tớ là 1 đội bóng đi theo chính sách săn lùng, đào tạo tài năng trẻ. Tớ rất khoái sang các nước châu Phi và châu Mĩ săn các em bé nhỏ tuổi, tiềm năng rùi mang về CLB để nuôi nấng, chăm bẵm! Từ lò đào tạo của tớ, đã có rất nhiều những cầu thủ thành danh, mà chủ yếu toàn là các chú random Tuy vậy, đã có ko ít những tài năng trẻ đã bị chôn vùi tuổi thanh xuân tại QPR. Đó là điều rất rất đáng tiếc. QPR đã dành đc tất cả những danh hiệu cao quý ở cấp CLB, nhưng những đóng góp của những cầu thủ này lại vô cùng ít ỏi...Và tớ, với tư cách là manager, qua topic này, muốn gửi lời xin lỗi đến những học trò khốn khổ, đáng thương này

1- Đầu tiên là tài năng trẻ người Ý Marco Verratti. Chuyển đến sân Loftus Road từ năm 21 tuổi, đến nay đã đc 4 năm. Nhưng dường như tài năng trẻ người Ý này ko phù hợp với lối đá của giải NHA thì phải! A thi đấu mờ nhạt, ko để lại nhiều dấu ấn, và chỉ đc sử dụng ở những giải đấu phụ như FA, Leage Cup.

Đã nhiều lần HLV muốn bán a đi, nhưng cứ nhìn cái chỉ số đẹp thế kia mà lại tiếc! Thôi thì cắn răng để a ấy lại, nhét vào đội hình 2, thỉnh thoảng gọi lên đội 1 cho đá! Mà đc cái a chàng này chả bao giờ kêu cả. Biết thân biết phận, ngoan ngoãn ra phết ^^

2- Tiếp đến lại là 1 tiền vệ công nữa, đó là Kevin. Đc hốt từ Arsenal cách đây cũng vừa tròn 4 năm, cùng thời kì với M.Verratti, và hình như 2 anh này có 1 số phận na ná giống nhau. Cũng ko thích nghi đc với môi trường bóng đá Anh, hay nói đúng hơn là ko phù hợp với sơ đồ của HLV, nên anh thường xuyên làm bạn với băng ghế dự bị.

Anh chàng này ko yên phận như M.Verratti, thỉnh thoảng lại kêu ca này nọ, thậm chí đòi ra đi. Nhưng tớ cũng vẫn thấy tiếc, nên giữ lại, để phòng khi thiếu vắng MC thì cho vào đá. Nghĩ cũng tội, nhưng ai bảo ko cố gắng, ko ngoan ngoãn

3- Cầu thủ có số phận đen đủi tiếp theo là thủ môn người Anh Jack Butland. Đc mua về với giá 3M, từ Birmingham, và đc kì vọng sẽ là số 1 trong khung gỗ của QPR. Nhưng suốt 5 năm qua, chưa năm nào a bắt đc quá 3 trận. Một phần vì 2 trận đấu ra mắt của anh đã tạo ác cảm với HLV. Cụ thể, trong 2 trận đấu đó, a đã biếu cho đối phương 2 goals và 1 thẻ đỏ! Thêm nữa, chỉ số của a cũng mãi ko thấy đi lên, trong khi QPR đã kịp tậu về 3 thủ môn trẻ, tài năng khác.

Thật sự là đáng tiếc cho Jack. Đã mấy lần rao bán nhưng a chẳng chịu đi đâu, mà cố gắng trụ lại để hi vọng sẽ dành đc 1 suất chính thức trong khung gỗ. Thế là mình lại thương tình ra hạn hợp đồng. Đến nay, trong biên chế đội 1 và 2 của QPR đã có đến 6 thủ môn có thể bắt tốt. Vì thế, cơ hội dành cho Jack gần như là ko còn! Lại đang rao bán mà chưa có ai thèm mua! Hic....

Không biết trong đội hình các bạn có tài năng trẻ nào đã bị thất bại như thế chưa? Chia sẻ với anh em đi :a26:
    mua thằng GK đó thà mua Mã Grun 1M ngon gấp trăm lần

sandro của Tottenham

Trích dẫn Gửi bởi huken86
    Trong save gam của mình, thằng dzuszacks này đá cho Man C, lương 145k, phong độ khủng khiếp luôn Mà quái, công nhận bọn Man C lắm tiền thật, trả lương thằng nào cũng cao! Có thằng tài năng trẻ 17t, đá ở reserv thôi mà lương cũng sấp sỉ 100k! Nhà có điều kiện có khác
    Mấy e đội hình chính ở MC lương cũng hơn 300 K UK, mềnh thì để trợ lý nó tự động offer new contract ,keyplayer 250k đã tiếc hết ruột

cầm barca đang vùi dập pedro bởi vì cái chỉ số của pedro trông rất mình ko thích pedro đành phải làm dự bị cho pastore và messi [IMG]images/smilies/khakha.gif[/IMG]

hehe cầm man xìtin mua 2 bác neymar và ganso hết 50mil và cố gắng huấn luyện thành tương lai cua man xìtin thế nhưng sang mùa thứ 2 đành phải đứt ruột mua về pastore và anguero gần 90mil để thay thế 2 bác này neymar thì bị đẩy sang cho inter mượn h đang bị què 4 tháng còn ganso đang là siêu dự bị cho pastore và cả millner

Em đang cầm Crewe, 1 đội nằm trong npower2 của Anh, ước gì em có đc 1 trong các tài năng đó,hàng thải cũng sung sướng lắm rồi, hic

Trích dẫn Gửi bởi Zlatan Ibrahimovic
    Mình thì chú Toni Kroos lần nào cũng mua nhưng chỉ là bản hợp đồng hớ,game hiện tại PA đang 200,ko cạnh tranh nổi với Verratti và Pastore
    zlatan làm cách nào để kroos có PA 200 đấy [IMG]images/smilies/thump_3818034emoticonstristellora.gif[/IMG] lại còn verratti nữa [IMG]images/smilies/thump_3818034emoticonstristellora.gif[/IMG] nghi ngờ quá [IMG]images/smilies/thump_3818034emoticonstristellora.gif[/IMG]
    ở mọi vị trí nói chung tránh mua những thằng có cột 3 kém trừ khi nó thực sự đẳng cấp con mồi của chấn thương

Trang 3 của 11 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Hành trình để trở thành huấn luyện viên chuyên nghiệp
    Bởi seluoncocach trong diễn đàn FM Stories....Hall Of Fame FM 2011
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 04-16-2011, 04:37 PM
  2. Công cụ hỗ trợ tạo chương trình huấn luyện
    Bởi lacdasaysua trong diễn đàn Tactics & Training in FM 10
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 01-22-2010, 07:35 PM
  3. Phương pháp huấn luyện
    Bởi mathanhcong trong diễn đàn Training
    Trả lời: 39
    Bài viết cuối: 05-17-2009, 09:28 AM
  4. Cần bao nhiêu HLV để huấn luyện một kỹ năng???
    Bởi mrtho88hnn trong diễn đàn Hỏi/ Đáp
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 02-16-2009, 05:42 PM
  5. Help? trả lời khi các huấn luyện viên khác hỏi
    Bởi nguyentuanvugc trong diễn đàn Tactics & Training for FM2007
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 06-25-2007, 07:12 PM