Trang 2 của 11 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 107
    Lucas digne , dc mình mua về vz giá 5M , được đánh giá là 1 WK với PA 180 , sau 4 năm vẫn đang lưu lạc ở các CLB khác vì k cạnh trạnh dc vz asley cole , yury zhikroz và ryan bertran [IMG]images/smilies/thump_3818034emoticonstristellora.gif[/IMG] , nhưng tương lai của a vẫn còn dài vì mới 20t

Trích dẫn Gửi bởi nguyenma
    pjanic của mình thì lại đá hay khó tả [IMG]images/smilies/thump_3818034emoticonstristellora.gif[/IMG] đầu tiên múc về có 5M, dự bị cho montolivo nhưng đá còn hay hơn cả montolivo, thực là ko biết phải làm thế nào [IMG]images/smilies/thump_3818034emoticonstristellora.gif[/IMG]
    montolivo chỉ số đẹp vãi, đã set playmaker, đã có hàng bảo kê mà đá vẫn ko khủng đc [IMG]images/smilies/thump_3818034emoticonstristellora.gif[/IMG], còn pjanic, trận nào đc đá chính là y rằng kiến tạo
    mình đang vùi dập dzuszacks [IMG]images/smilies/khakha.gif[/IMG] làm dự bị hạng sang cho jovetic và pato mặc dù lĩnh lương 60k một tuần
    Trong save gam của mình, thằng dzuszacks này đá cho Man C, lương 145k, phong độ khủng khiếp luôn Mà quái, công nhận bọn Man C lắm tiền thật, trả lương thằng nào cũng cao! Có thằng tài năng trẻ 17t, đá ở reserv thôi mà lương cũng sấp sỉ 100k! Nhà có điều kiện có khác

Trích dẫn Gửi bởi noname162
    tài năng trẻ, là một dạng cầu thủ mà tương lai ko thể nói là sẽ trở thành ngôi sao đc. việc cầu thủ trẻ cho ko thành ngôi sao thì là chuyện rất bình thường. đâu phải anh đá bóng, vào các lò huấn luyện trẻ, cũng thành dân chuyên nghiệp.

attributes mà đẹp thì theo mình là bt thôi, đâu phải cứ attribute đẹp là nó đá hay đâu. kinh nghiệm của mình từng mua vài cầu thủ ở giải hạng nhì hà lan, mà chỉ số đẹp như mơ, có điều về đá thì hỡi ôi, như shit.

topic này hình như bàn một vấn đề ko đc logic lắm. vậy chia sẽ những tài năng bị thất bại nhằm mục đích j, anh ta thất bại dưới tay mình => là anh ta kém tài sao, đã vậy, làm sao biết chắc là anh ta sẽ thành sao, veratti thì ai cũng biết, còn kevin, butland là ai, làm sao mình biết theg đó sẽ thành sao?! dùng tool?!
    nếu vậy, cần phải đặt vấn đề là áp dụng phương pháp huấn luyện, chiến thuật nào khiến theg cầu thủ trẻ đó ko khá đc nghe còn có lý.
    Chỉ là 1 topic chia sẻ những thất bại trong nghiệp cầm quân thui mà bạn

Yacimi Brahimi Sign Free về, Scout báo 4 sao, sau một năm tống cho loan vì không có khả năng phát triển

Tony Silva Sign Free Nani mới nhưng không cố gắng, lười luyện tập, số phận như trên

Davide Pectrucci Sign Free, Sout báo 3 sao rưỡi, nuôi bán chỉ số cao bán kiếm tiền, ai dè thất vọng tràn trề

Breno Sign Free, Scout báo 4 sao, Lười nhác, thiếu tham vọng, bật huấn luyện viên, tống ngay khỏi cần hỏi

Mình ko giàu lòng thương người lắm nên ông nào đá kém tốn lương là mình tống đi ngay [IMG]images/smilies/thump_3818034emoticonstristellora.gif[/IMG]
    Nghĩ trên thế giới mấy năm gần đây thì tiếc nhất D'Alessandro cả Diego, hồi xưa nổi đình nổi đám CM4 mà giờ ko thành danh nổi. Chỉ số vẫn ngon xôi nhưng ko đc các ông lớn để ý, mà cũng 29 rồi [IMG]images/smilies/thump_3818034emoticonstristellora.gif[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi nguyenma
    bằng có hack thần chưởng thì ai mà đỡ nổi [IMG]images/smilies/thump_3818034emoticonstristellora.gif[/IMG]

thực ra thì verratti PA kém nên chỉ số cũng chả thể nào phát triển lên khủng được, kevin nếu PA ngon, train tốt thì cũng ko tồi, còn thằng thủ môn kia thì mình chưa nghe tên bao giờ [IMG]images/smilies/thump_3818034emoticonstristellora.gif[/IMG]
    lúc newgame nó là cầu thủ trẻ của Birmingham...mình cầm MU bọn scout báo về potential toàn 4 sao... nhưg lần nào cũng bị Chelsea ăn mất hàng....

Verrati thực ra đá khá hay đấy bạn ah, dù hơi lùn nhưng đá rất ổn, tuy nhiên ko phải mẫu cầu thủ làm chủ trung tuyến mà phải có đồng đội hỗ trợ làm bàn đạp thì mới phát huy được

Trích dẫn Gửi bởi johnnytran
    Mình ko giàu lòng thương người lắm nên ông nào đá kém tốn lương là mình tống đi ngay [IMG]images/smilies/thump_3818034emoticonstristellora.gif[/IMG]
    Nghĩ trên thế giới mấy năm gần đây thì tiếc nhất D'Alessandro cả Diego, hồi xưa nổi đình nổi đám CM4 mà giờ ko thành danh nổi. Chỉ số vẫn ngon xôi nhưng ko đc các ông lớn để ý, mà cũng 29 rồi [IMG]images/smilies/thump_3818034emoticonstristellora.gif[/IMG]
    Ngoài đời thực thì đúng là tiếc cho chú D'Alessandro. 1 thời đc coi là niềm hi vọng lớn nhất của Argentina. Vậy mà...À, còn chú Fredy Adu nữa chứ, hồi xưa còn đc mệnh danh là Pele mới, nhưng chả hiểu sao cứ xịt dần! Ko biết thực tài thế nào, vì cũng chưa xem chú ấy đá bao giờ! Giờ hình như đang đá cho Benfica nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi mymylove
    Verrati thực ra đá khá hay đấy bạn ah, dù hơi lùn nhưng đá rất ổn, tuy nhiên ko phải mẫu cầu thủ làm chủ trung tuyến mà phải có đồng đội hỗ trợ làm bàn đạp thì mới phát huy được
    Hic, thảo nào...Mình đá đội hình 4-4-2, 1 chú DM và chú Verratti này đá nhạc trưởng Đá rất xịt, đc mỗi cái ngoáy chân là dẻo

Verratti FM11 này cùi rồi PA -8 thích hợp đội tầm trung thôi, còn Kevin cho đá cánh ngon phết

Trang 2 của 11 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Hành trình để trở thành huấn luyện viên chuyên nghiệp
    Bởi seluoncocach trong diễn đàn FM Stories....Hall Of Fame FM 2011
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 04-16-2011, 04:37 PM
  2. Công cụ hỗ trợ tạo chương trình huấn luyện
    Bởi lacdasaysua trong diễn đàn Tactics & Training in FM 10
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 01-22-2010, 07:35 PM
  3. Phương pháp huấn luyện
    Bởi mathanhcong trong diễn đàn Training
    Trả lời: 39
    Bài viết cuối: 05-17-2009, 09:28 AM
  4. Cần bao nhiêu HLV để huấn luyện một kỹ năng???
    Bởi mrtho88hnn trong diễn đàn Hỏi/ Đáp
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 02-16-2009, 05:42 PM
  5. Help? trả lời khi các huấn luyện viên khác hỏi
    Bởi nguyentuanvugc trong diễn đàn Tactics & Training for FM2007
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 06-25-2007, 07:12 PM