Kết quả 1 đến 8 của 8

Giúp mình mua cầu thủ k yêu thích đội mình!

Tình hình là mình đã dẫn MU sang mùa thứ 3. Và muốn củng cố hàng công khi Mùa 1 đứng thứ 5 mùa 2 thì thứ 4. Mình muốn sang mùa 3 phải có j đó thay đổi. Mình chọn Neymar ở chelsea contact đến 2015. Khi mình đã ngã giá 95M thì đến phần offer contact nó lại k thích đội mình. làm sao để nó về đội mình bây h nhỉ

sao mà MU lại chỉ xếp thứ 4 thứ 5 hoài vậy bạn, đh cũng mạnh lắm mà

95M cho Neymar phí quá nhỉ. Tầm ẩy đủ mua thêm mấy chú về xây dựng bộ tứ huyền ảo ấy chứ

Cách lâu dài thì cứ chơi tiếp thỉnh thoàng khen nó mấy câu đạt nhiều cup vào nó phê phê là nó lại thích CLB mình ngay [IMG]images/smilies/khakha.gif[/IMG] Tuy nhiên cách này không thành công 100% hên xui với lại cần nhiều thơi gian vs lại với 95 M mua thằng khác còn hơn

Để thành công 100% nếu bạn chưa update lên bản 12.2.2 thì tốt nhất là nên dùng FMRTE thần chưởng nhé [IMG]images/smilies/thump_3777772thump1709279diosmio.gif[/IMG]

Cầu thủ một khi đã không thích CLB của mình thì không có cách nào để xách nó về ngay lúc đó đâu

Bạn phài lùi lại thời gian mua nó, trong lúc đó thì liên tục cử Scout đi xem mấy trận mà nó đá. Cứ trận nào quan trọng hay

những trận cầu lớn mà nó đá hay thì tích cực khen nó vào. Khoảng 3 tháng sau là có thể Sign đươc

Cách này chỉ áp dụng cho các cầu thủ bình thường thôi. Những cầu thủ thuộc CLB dạng Rival như Real và Barca thì tới mùa

thu năm sau cũng chẳng Sign được

Trích dẫn Gửi bởi HacDieu1
    Cầu thủ một khi đã không thích CLB của mình thì không có cách nào để xách nó về ngay lúc đó đâu

Bạn phài lùi lại thời gian mua nó, trong lúc đó thì liên tục cử Scout đi xem mấy trận mà nó đá. Cứ trận nào quan trọng hay

những trận cầu lớn mà nó đá hay thì tích cực khen nó vào. Khoảng 3 tháng sau là có thể Sign đươc

Cách này chỉ áp dụng cho các cầu thủ bình thường thôi. Những cầu thủ thuộc CLB dạng Rival như Real và Barca thì tới mùa

thu năm sau cũng chẳng Sign được
    Liệu làm theo cách trên mình có thể mua đc nó k @@. Mà nó ở ngay đội tình địch Chelsea chứ

Chỉ cần Chelsea nó đồng ý chịu bán Neymar cho bạn rồi thì làm theo cách trên là chắc chắn được

Đó là cách bình thường. Nếu muốn nó về ngay luôn thì dùng FMRTE

FMRTE dùng như nào thế. Mình bật lên mà k biết xài như nào cả.
    Mình quyết định mua De Rossi, Coentrao, Pastore... vậy mà cũng hết 170M nữa.
    Và ai có Tac Man thì cho mình với. Có lẽ do Tac có j đó k ổn nên 2 mùa chỉ đc thứ 4, 5
    Ở mùa thứ 2 đá rất tốt nhưng chỉ còn khoảng 8 vòng đấu là đội mình đá toàn thua vs hòa các đội hạng 1x. Chẳng hiểu sao nữa. Có lẽ là bị bắt bài???

Các Chủ đề tương tự

1. Sơ đồ yêu thích của bạn?
    Bởi bacngoctuan trong diễn đàn Tactics & Training for FM2007
    Trả lời: 89
    Bài viết cuối: 09-01-2014, 07:45 PM
  2. Sơ đồ yêu thích !!!
    Bởi batbai trong diễn đàn Poll Station
    Trả lời: 88
    Bài viết cuối: 10-25-2009, 10:27 AM
  3. Em yêu FM
    Bởi gaukhunglong trong diễn đàn Thảo luận về FM 2009
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 10-01-2009, 08:05 AM
  4. Quà tặng tình yêu: 7 ngày yêu!
    Bởi kenhgamemobi trong diễn đàn Thế giới 23 độ 5
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 06-25-2009, 07:12 PM
  5. Lối chơi yêu thích của các cầu thủ!!
    Bởi Menbro102022 trong diễn đàn Patches - Updates - Ultilities ... For FM2007
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 04-27-2007, 12:30 PM