Trang 2 của 91 Đầu tiênĐầu tiên 12341252 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 903
    Barca vô địch La Liga 2008-2009 and Cúp Nhà vua[IMG]images/smilies/pacman.gif[/IMG]otay:
    Mãi mãi 1 tình iu

barca 2 năm ko địch là phải tự trách mình thôi chứ real thì mạnh gì đâu

Trích dẫn Gửi bởi nguyenma
    barca 2 năm ko địch là phải tự trách mình thôi chứ real thì mạnh gì đâu
    Uh, vậy bạn thử tự hỏi xem ngoài Real Liga còn những đội bóng ntn, tôi nói thật chứ giải NH Anh ngoài 4 đại gia thì chả có cái vẹo j`, may ra 1 vài năm tới thì có Man City, mà thành tích đối đầu của Man với các đội bóng lớn năm nay là thế nào?

Nói thẳng ra là bạn coi thường Real và các đội bóng khác ở Liga chứ j`, bạn coi thành tích thắng 14-15 trận liên tiếp của họ ko ra j` đúng ko, và bạn coi 2 trận thua trước Liv ở CL là do đẳng cấp kém cỏi của họ à? Thế Man lúc đó gặp Liv thì thế nào thế ...

Toàn là những lời nx sáo rỗng, lần sau nếu bạn ko biết j` thì ko nên phát biểu linh tinh, ngay cả tôi là Fan Barca cũng chưa bao giờ dám coi thường Real, ngay cả trận thua 2-6 vừa rồi, tôi cũng thực sự khâm phục họ, vì họ dám đôi công với Barca, dù biết trước mặt họ là j`. Thử hỏi những Chel hay Man gặp Barca có dám chơi như thế ko, họ có đủ dũng cảm để chơi 1 thứ bóng đá thực sự là bóng đá như thế ko?

Thử hỏi những Chel hay Man gặp Barca có dám chơi như thế ko, họ có đủ dũng cảm để chơi 1 thứ bóng đá thực sự là bóng đá như thế ko?
    Chắc chắn là không .Chơi đôi công với BARCA lúc này trong những trận đấu loại trực tiếp là tự sát .Cáo cụ 8 đuôi SirAlex chắc chắn nhận thấy điều này ,nên trông chờ MU đá cống hiến như Real là bất khả thi .Mu sẽ lại đá như năm ngoái thôi .Xe buýt 1 tầng <1 thôi chứ không phải 2 ,MU không phải Chel > ,rồi phản công nhanh cho Ronaldo đá cắm ,R10 cánh trái ,Park phải ,giggs thay Flecher .

để rồi xem ,barca cũng sẽ ko dám chơi pressing đâu ,cứ yên tâm là như thế ,thời buổi này từ man đến barca ,brazil đến argen làm j có đội nào dám chơi tổng lực trong những trận đấu như thế này đâu

Trích dẫn Gửi bởi Tinh tinh
    <font color="Red">ngay cả trận thua
    Trích dẫn Gửi bởi Tinh tinh
    2-6 vừa rồi, tôi cũng thực sự khâm phục họ, vì họ dám đôi công với Barca, dù biết trước mặt họ là j`. Thử hỏi những Chel hay Man gặp Barca có dám chơi như thế ko, họ có đủ dũng cảm để chơi 1 thứ bóng đá thực sự là bóng đá như thế ko?
    chơi xong rỒi saO nữa như Real thua tan nát hả ? bÓng đá kO cÓ thực tế hả ?
    </font>

chơi xong rỒi saO nữa như Real thua tan nát hả ? bÓng đá kO cÓ thực tế hả ?
    thì Chel chẳng đá quá thực tế đấy sao nữa .

để rồi xem ,barca cũng sẽ ko dám chơi pressing đâu ,cứ yên tâm là như thế ,thời buổi này từ man đến barca ,brazil đến argen làm j có đội nào dám chơi tổng lực trong những trận đấu như thế này đâu
    Có thể lắm chứ ,PEP đã có kinh nghiệm trong 2 trận gặp Chel , đương nhiên sẽ điều chỉnh về đội hình chiến thuật mà ông cho là hợp lý trong trong trận chung kết chứ .

Uh, vậy bạn thử tự hỏi xem ngoài Real Liga còn những đội bóng ntn, tôi nói thật chứ giải NH Anh ngoài 4 đại gia thì chả có cái vẹo j`, may ra 1 vài năm tới thì có Man City, mà thành tích đối đầu của Man với các đội bóng lớn năm nay là thế nào?
    Bình tĩnh nào

4 đại gia chưa đủ sao? Ít nhất cũng có cạnh tranh bắn giết nhau trong top 4 làm ĐKVĐ thua trong 1 số trận. How about La Liga? Top 4 or Top 2?

Mà top 4 or 5 or 6,... thì chả có gì quan trọng ở đây cả. Cái chính là chất lượng mỗi mùa giải cạnh tranh đến ngôi vô địch thế nào? 1 giải vô địch mà cuộc đua đến chiếc cúp vô địch càng cạnh tranh thì càng gây hứng thú phải không nhỉ?

Thế Man lúc đó gặp Liv thì thế nào thế ...
    Đội bóng lớn nào rồi chả thua... Nhưng thua rồi biết gượng dậy đứng lên đi tiếp để leo lên đỉnh núi vinh quang hay ko là 1 chuyện khác...

P/s: có gì thì bình tĩnh trong cách nói chiện tí chút chứ gặp mấy người thuộc dòng máu nóng mà đọc những lời tinh tinh viết có khi war ko chừng

Bình tĩnh rồi, chẳng qua là thấy ông ấy nói cái kiểu có vẻ coi "Liga mà ko vô địch thì đúng là noob"

BARCA VÔ ĐỊCH

Viva el Barca</font>

Viva Blaugrana

<thead>

YouTube Video

</thead>

<object width="425" height="340" type="application/x-shockwave-flash" data="http://www.youtube.com/v/c8ZFmzsVnbI">
    <param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/c8ZFmzsVnbI">
    <param name="wmode" value="transparent">
    <em><strong>ERROR:</strong> If you can see this, then YouTube is down or you don't have Flash installed.</em>
    </object>

<font color="Red">We Are The Champions

Trang 2 của 91 Đầu tiênĐầu tiên 12341252 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Nếu Barca xuống hạng và Barca B vô địch Segunda?
    Bởi bebanve trong diễn đàn Thảo Luận FM13
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 06-21-2013, 06:46 PM
  2. Bàn về đội hình Barca
    Bởi nguyenvinh16121993 trong diễn đàn Tactics & Training in FM 2011
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 08-01-2011, 04:18 PM
  3. Barca...barca...
    Bởi bumchiu.lost trong diễn đàn FM Stories
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 07-15-2009, 04:36 PM
  4. Barca-thời đại hoàng kim