Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19

cu này đá tốt ít chấn thương mà [IMG]images/smilies/khakha.gif[/IMG]

Liverpool trong game mình nó ko biết đào tạo trẻ [IMG]images/smilies/thump_3777772thump1709279diosmio.gif[/IMG] Sterling với Suso, đều tạch hết. Suso đang đá ở Parma, Sterling thì bị vùi dập ở Reserve [IMG]images/smilies/thump_3777772thump1709279diosmio.gif[/IMG]

Liverpool trong game mình nó ko biết đào tạo trẻ [IMG]images/smilies/thump_3777772thump1709279diosmio.gif[/IMG] Sterling với Suso, đều tạch hết. Suso đang đá ở Parma, Sterling thì bị vùi dập ở Reserve [IMG]images/smilies/thump_3777772thump1709279diosmio.gif[/IMG]

công nhận bọn Liv máy nó ngờ u lắm X_X toàn mua linh tinh mà k0 biết dùng hàng nội, đá Liv chẳng cần mua nhiều, cứ dùng mấy hàng này là đủ VD rồi.
    Mà mình cũng k0 biết mấy chú này mua có đắt không nhỉ vì đá Liv nhiều nên mình không thử mua hàng Liv bao giờ

công nhận bọn Liv máy nó ngờ u lắm X_X toàn mua linh tinh mà k0 biết dùng hàng nội, đá Liv chẳng cần mua nhiều, cứ dùng mấy hàng này là đủ VD rồi.
    Mà mình cũng k0 biết mấy chú này mua có đắt không nhỉ vì đá Liv nhiều nên mình không thử mua hàng Liv bao giờ

[ AMC - AMR - MC ] Suso - 1993 - TBN

Để cám ơn Mod Gunner 2012 đã cất công sửa bài ở pic kia; mình cố gắng tạo một pic cho đúng mẫu
    Tên Suso ( cái full name của em này rất ấn tượng )Năm sinh 19-11-1993Quốc tịch TBNCLB LiverpoolChỉ số cầu thủ Nhìn có vẻ cùi nhỉ! nhưng hình như PA -8 (?) nên cứ yên tâm mà cho đá chính từ khi Newgame nhé ( ảnh này k0 phải ảnh của game mình đang chơi nhé )
    Đây đã là hàng ngon từ FM10 và hầu hết anh em FM đều đã biết, nhưng có thể những người mới chơi hoặc không quan tâm hàng Liv sẽ bỏ sót ( câu này nghe quen quen )
    Em này ngoài đời cũng như trong game nổi từ khá lâu, Liverpool đang rất trông chờ em này lớn lên! tuy nhiên khác với Sterling có nhiều cơ hội ra sân hơn, vì đá ở vị trí AM(CM) nên rất khó cạnh tranh cùng các anh lớn, chưa kể Liv lại mới đưa về một loạt em hàng Sahin, Allen, ( Henderson, Adam) nên càng khó khăn chất chồng ( )

Đây là chỉ số của em nó 4 năm sau ( vì chơi onl k0 có save game nên k0 biết đá full PA chưa )

Đặc điểm của chú này là rất ngoan ngoãn, chăm chỉ, học PPM nhanh, và lương thấp, ( đặc điểm chung của mấy em trẻ chắc đều như thế )
    Thành tích: Tac của mình cùi mía nên có thể chưa phát huy hết khả năng của em này, nhưng mà với mình thì thế này là đủ ngon rồi
    Sau nửa mùa đầu được đá chính thường xuyên, đứng đầu trong danh sách kiến tạo tại PL! Tuy nhiên, khi kì chuyển nhượng mùa đông bắt đầu, Sigusson đến khiến cho Suso bị vùi dập, sau những mùa giải bị đày ải, vất vưởng trên băng ghế dự bị, em nó bị ném sang Lazio với hợp đồng cho mượn phí cao ( hình như 5M ).
    Nói chung em này đá khá ổn, kiến tạo ngon, các chỉ số cần thiết của Tre cũng thuộc hàng giỏi. ( nếu chỉ số Anticipation cao hơn chút nữa chắc là khủng hơn, nhưng vì mình train lởm nên chỉ được đến thế ) tuy nhiên PA -8 nên khó là hàng khủng được. ( Mình chưa thử cho đá AMR bao giờ, nhưng có lẽ với tốc độ và kĩ thuật như trên chắc cũng là hàng giỏi )

Đánh giá, hàng ngon các đội khá.

May mà mình giành đc Jack Robinson nên em nó ko thọt, hàng Liv đc mỗi con này sau này là khủng, mà do mình train [IMG]images/smilies/thump_3777772thump1709279diosmio.gif[/IMG]

May mà mình giành đc Jack Robinson nên em nó ko thọt, hàng Liv đc mỗi con này sau này là khủng, mà do mình train [IMG]images/smilies/thump_3777772thump1709279diosmio.gif[/IMG]

Suso đang để lại những ấn tượng vô cùng đậm nét trong những lần được vào sân!

Hoho; k0 biết PA FM13 có được tăng lên không

Nhìn đội hình trẻ ranh của Liverpool mà thấy sướng quá

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [DMC/MC] J.Arzura - 1993 - Argentina
    Bởi dat09 trong diễn đàn Tiền vệ
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 02-11-2015, 05:15 PM
  2. [DL]-Ben Davies-Wales-1993
    Bởi seodienlanh trong diễn đàn Hậu Vệ
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 06-12-2013, 04:23 PM