Kết quả 1 đến 9 của 9

[ST] Fabian Himcinschi - 1994- Romanian

Tên Fabian HimcinschiNăm sinh 1994Quốc tịch RomanianCLB EmpoliChỉ số Tiền đạo người Bỉ khá tài năng của FM12. Năm nay có vẻ như Bỉ nở rộ tài năng
    Bonus thêm cái đánh giá của GS cho anh em tham khảo:

thực sự thì em chưa sign thằng này về vì empoli ra giá khá đắt và cũng đang có quá nhiều tiền đạo nên post lên cho anh em tham khảo
    nếu bác nào thấy có thể dùng được thì cmt 2pic này nhé
    ảnh trên là ảnh chỉ số ban đầu
    đây là ảnh sau khi full PA

có thể thấy rằng chỉ số Influence Corners và Free kicks khá thấp nên các tình huống cố định không phải là điểm mạnh của cầu thủ này
    tuy nhiên bù lại anh ta có thể hình khá cao (1m89) và Jumping 19 nên khá thích hợp để set target man (ý kiến chủ quan thôi)

Quốc tịch Romanian thế kia mà bảo Bỉ, mua thằng này về train chắc chết quá [IMG]images/smilies/thump_3669255127.gif[/IMG][IMG]images/smilies/thump_3669255127.gif[/IMG][IMG]images/smilies/thump_3669255127.gif[/IMG]

Train thằng này mệt lắm

Đá đội lớn thì đấy thằng ngon hơn còn đội yếu thì cũng chẳng bao giờ dùng mấy thằng kiểu này

Trích dẫn Gửi bởi Gunner2012
    Train thằng này mệt lắm

Đá đội lớn thì đấy thằng ngon hơn còn đội yếu thì cũng chẳng bao giờ dùng mấy thằng kiểu này
    ...Mình chơi Charlton mùa 1 còn đá ở giải hạg 2 Anh cũg tìm mua mí thằg như vầy...rùi train từ từ + cho đá chính nhìu trận gặp đội íu hơn thì thấy cũg lên khá nhanh mà [IMG]images/smilies/3.jpg[/IMG][IMG]images/smilies/3.jpg[/IMG][IMG]images/smilies/3.jpg[/IMG][IMG]images/smilies/3.jpg[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi rockred9x
    ...Mình chơi Charlton mùa 1 còn đá ở giải hạg 2 Anh cũg tìm mua mí thằg như vầy...rùi train từ từ + cho đá chính nhìu trận gặp đội íu hơn thì thấy cũg lên khá nhanh mà [IMG]images/smilies/3.jpg[/IMG][IMG]images/smilies/3.jpg[/IMG][IMG]images/smilies/3.jpg[/IMG][IMG]images/smilies/3.jpg[/IMG]
    Chơi đội nhỏ thì mua mấy thằng này làm gì Loan thì còn được chứ ko nên mua

Mua mấy thằng nhỏ sẽ mất công train vì chỉ số nó thấp đá mấy hạng dưới cần ăn luôn chứ đợi nó lớn phát triển thì ko biết bao giờ lên hạng Hơn nữa mất 2, 3 năm train nó đẹp rồi kiểu gì cũng bị mấy thằng lớn nó mua mất ko giữ lại được tốt nhất là dùng hàng ăn luôn sau 1 mùa có khi mấy tháng rồi bán luôn cho nhanh.

thằng này thấy PA -9, có lúc thấy 180 cũng k mua :daudau3:

Trích dẫn Gửi bởi Gunner2012
    Chơi đội nhỏ thì mua mấy thằng này làm gì Loan thì còn được chứ ko nên mua

Mua mấy thằng nhỏ sẽ mất công train vì chỉ số nó thấp đá mấy hạng dưới cần ăn luôn chứ đợi nó lớn phát triển thì ko biết bao giờ lên hạng Hơn nữa mất 2, 3 năm train nó đẹp rồi kiểu gì cũng bị mấy thằng lớn nó mua mất ko giữ lại được tốt nhất là dùng hàng ăn luôn sau 1 mùa có khi mấy tháng rồi bán luôn cho nhanh.
    ...Ý mình là mí thằg rẻ rẻ hoặc hết hợp đồg sign free thì sign về...train từ từ đá hay đc giá sẽ bán lun...mình toàn làm cách nì mà sau 2mùa đã lên đc npower champion...sau mùa 3 trả gần hết nợ...nhìu khi mí thằg CA tầm 12x-13x đá hay bọn CLB ngoại hạg vẫn hỏi mua như thườg nên ko lo ko bán đc...[IMG]images/smilies/3.jpg[/IMG][IMG]images/smilies/3.jpg[/IMG]

Nhưng nó được 1 cái là cao to đen hôi với cả được GS đánh giá là giống Huntelaar nên em thấy cũng khá ổn. Scout toàn báo về 4,5-5 sao

Thằng này chới cũng được đấy. Mình không trực tiếp cầm nó nhưng mình thấy trong game mình nó chơi cho chelsea gi bàn ầm ầm.

Các Chủ đề tương tự

1. [DMC/MC] Emre Can - 1994 - Đức / Thổ
    Bởi bonbonmedia trong diễn đàn Tiền Vệ
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 05-27-2013, 05:37 PM
  2. [MC] Fabian Delph - 1989 - England
    Bởi anhngoctmy trong diễn đàn Tiền Vệ ( AMC, AMRL, MC, DMC )
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 05-16-2011, 07:30 PM
  3. [DL/WBL]Fabian Monzon/1987/Argentina
    Bởi vmb_thaibui trong diễn đàn Hậu Vệ ( DC, DRL, WRL, SW )
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 03-11-2011, 06:25 PM
  4. [D/W L]Fabian Monzon-1987-Argentina
    Bởi hoanganh1 trong diễn đàn SW - DC - DL - DR - Vị trí phòng ngự
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 06-14-2009, 11:49 AM
  5. Romanian Logopack
    Bởi anh321 trong diễn đàn Logos - Biểu tượng đội bóng
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 11-15-2008, 07:18 PM