Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19

Cách set tiền đạo săn bàn chính hiệu trong Fm?

Mình rất thích kiểu tiền đạo đứng ở trong vòng cấm chờ thời rồi ghi bàn. Kiểu như Huntelaar, Ruud Van, Fowler. Marcus Berg, Raul, Torres đã, và đang làm..
    Hiện nay thích nhất vẫn là Huntelaar. Nhưng vẫn chưa set được như mong muốn. Tiền đạo cứ bị chạy lung tung ra ngoài rồi trở thành chân chuyền thay vì có mặt ở trong, nhận đường chọc khe và dứt điểm. Không túc trực ở trong vòng cấm của đối phương. Toàn bị dạt ra cánh.
    A e chỉ mình với. Phải dùng đội hình như thế nào? cách set mẫu tiền đạo này ntn? có ảnh thì càng tốt ạ.:daudau3:

Hình như lộn box, mod qua tiện tay move giúp

hx....k ai giúp mình ah?

lộn box rồi bạn mấy thằng bạn kể trên có thằng đá poacher có thằng đá target, hunterlaar dứt điểm tốt mà chạy kém nên đá target duty att thì phải. bạn set k dc rời bỏ vị trí, sáng tạo chỉ ở mức giữa, hoặc ít hơn mức giữa 1 xíu chọc khe min, run with ball min, run from deep có thể là mid hoặc min, ....

Chơi sơ đồ 3 tiền đạo (4123 chẳng hạn), thằng ở giữa set target man, Closing down chỉnh về min, attack max đảm bảo nó mắc võng ngủ trong gôn đội bạn luôn

Trong FM thì theo m săn bàn vẫn là Poacher như cái tên của nó. Chạy chỗ, đón bóng rồi dứt điểm .

Trong FM thì theo m săn bàn vẫn là Poacher như cái tên của nó. Chạy chỗ, đón bóng rồi dứt điểm .

M cũng thấy poacher cũng khá giống nhưng vẫn hay chạy lung tung, chắc phải chỉnh thêm như các bác nói. Nhưng k biết cho đá 1 mình trên hàng công, hay đá cặp với 1 tiền đạo khác
    Xem mấy trận huntelaar đá, nó thường xuyên trong khu vực 16m50 hoặc ngoài 1 tí. đón bóng và dứt điểm lạnh lùng. k biết fm có set được như thế k
    Bác nào có hình ảnh cụ thể thì tốt qá.

M cũng thấy poacher cũng khá giống nhưng vẫn hay chạy lung tung, chắc phải chỉnh thêm như các bác nói. Nhưng k biết cho đá 1 mình trên hàng công, hay đá cặp với 1 tiền đạo khác
    Xem mấy trận huntelaar đá, nó thường xuyên trong khu vực 16m50 hoặc ngoài 1 tí. đón bóng và dứt điểm lạnh lùng. k biết fm có set được như thế k
    Bác nào có hình ảnh cụ thể thì tốt qá.

Trích dẫn Gửi bởi sunliang
    lộn box rồi bạn mấy thằng bạn kể trên có thằng đá poacher có thằng đá target, hunterlaar dứt điểm tốt mà chạy kém nên đá target duty att thì phải. bạn set k dc rời bỏ vị trí, sáng tạo chỉ ở mức giữa, hoặc ít hơn mức giữa 1 xíu chọc khe min, run with ball min, run from deep có thể là mid hoặc min, ....
    theo e run from deep mà để min thì nó k băng lên nhận đường chọc khe thì phải bác ạ :T

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Mẫu tiền đạo săn bàn theo bạn là tốt nhất
    Bởi minhhai1307 trong diễn đàn Poll Station
    Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 08-29-2012, 04:33 PM
  2. Cây săn bàn đáng sợ nhất trong FM 2008
    Bởi duhocvic trong diễn đàn FC - ST - Tiền đạo
    Trả lời: 189
    Bài viết cuối: 07-23-2010, 08:46 AM
  3. Tham khảo ý kiến: Nên chọn ai trong 1 trong 2 đứa này???
    Bởi hpmarketing4 trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM10
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 06-25-2010, 07:20 PM
  4. Cây săn bàn của bạn ghi trung bình bao nhiêu bàn / mùa ?
    Bởi colen trong diễn đàn Poll Station
    Trả lời: 109
    Bài viết cuối: 01-31-2010, 05:21 PM