Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 19 của 19
    Trích dẫn Gửi bởi sunliang
    lộn box rồi bạn mấy thằng bạn kể trên có thằng đá poacher có thằng đá target, hunterlaar dứt điểm tốt mà chạy kém nên đá target duty att thì phải. bạn set k dc rời bỏ vị trí, sáng tạo chỉ ở mức giữa, hoặc ít hơn mức giữa 1 xíu chọc khe min, run with ball min, run from deep có thể là mid hoặc min, ....
    theo e run from deep mà để min thì nó k băng lên nhận đường chọc khe thì phải bác ạ :T

Trích dẫn Gửi bởi johnnytran
    Chơi sơ đồ 3 tiền đạo (4123 chẳng hạn), thằng ở giữa set target man, Closing down chỉnh về min, attack max đảm bảo nó mắc võng ngủ trong gôn đội bạn luôn
    thế 2 thằng cạnh nó set kiểu j hả bác? nếu set poacher mình sợ bọn tiền vệ lại chọc cho 2 thằng đấy thay vì chọc vào giữa

Trích dẫn Gửi bởi johnnytran
    Chơi sơ đồ 3 tiền đạo (4123 chẳng hạn), thằng ở giữa set target man, Closing down chỉnh về min, attack max đảm bảo nó mắc võng ngủ trong gôn đội bạn luôn
    thế 2 thằng cạnh nó set kiểu j hả bác? nếu set poacher mình sợ bọn tiền vệ lại chọc cho 2 thằng đấy thay vì chọc vào giữa

lộn box rồi bạn mấy thằng bạn kể trên có thằng đá poacher có thằng đá target, hunterlaar dứt điểm tốt mà chạy kém nên đá target duty att thì phải. bạn set k dc rời bỏ vị trí, sáng tạo chỉ ở mức giữa, hoặc ít hơn mức giữa 1 xíu chọc khe min, run with ball min, run from deep có thể lxà mid hoặc min, ....
    xem trong phần report của scout báo về, mấy thằng kiểu như thế bọn scout toàn bảo Deep Lying Foward

lộn box rồi bạn mấy thằng bạn kể trên có thằng đá poacher có thằng đá target, hunterlaar dứt điểm tốt mà chạy kém nên đá target duty att thì phải. bạn set k dc rời bỏ vị trí, sáng tạo chỉ ở mức giữa, hoặc ít hơn mức giữa 1 xíu chọc khe min, run with ball min, run from deep có thể lxà mid hoặc min, ....
    xem trong phần report của scout báo về, mấy thằng kiểu như thế bọn scout toàn bảo Deep Lying Foward

Trích dẫn Gửi bởi ntdf4f
    theo e run from deep mà để min thì nó k băng lên nhận đường chọc khe thì phải bác ạ :T
    tại mình set target man att mà với lại cũng tùy kiểu chơi của đội nữa, chơi cánh hay trung lộ ? tạt bóng kiểu j nữa

tại mình set target man att mà với lại cũng tùy kiểu chơi của đội nữa, chơi cánh hay trung lộ ? tạt bóng kiểu j nữa
    trung lộ bác ạ, e đang cầm liver cánh chán lắm

trung lộ thì cứ poacher mà chơi, có bứt tốc, tốc độ, off the ball, dứt điểm tốt,... thì bá cmn đạo luôn. t thì thường set run from deep là mid, mà poacher thì thường đá cắp với CF, AF, hoặc T, còn có thể đá với cái loại khác nữa, nhưng mình k quen

Poacher thì nên dá cặp, cho nó đá 1 minh, không ai hỗ trợ thì chạy lăng quăng chứ sao
    Deep-lying + poacher, set poacher target man + run onto ball, creative mixed, through ball, cross min, closing down mixed gần min
    thử xem[IMG]images/smilies/2.png[/IMG]

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Các Chủ đề tương tự

1. Mẫu tiền đạo săn bàn theo bạn là tốt nhất
    Bởi minhhai1307 trong diễn đàn Poll Station
    Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 08-29-2012, 04:33 PM
  2. Cây săn bàn đáng sợ nhất trong FM 2008
    Bởi duhocvic trong diễn đàn FC - ST - Tiền đạo
    Trả lời: 189
    Bài viết cuối: 07-23-2010, 08:46 AM
  3. Tham khảo ý kiến: Nên chọn ai trong 1 trong 2 đứa này???
    Bởi hpmarketing4 trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM10
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 06-25-2010, 07:20 PM
  4. Cây săn bàn của bạn ghi trung bình bao nhiêu bàn / mùa ?
    Bởi colen trong diễn đàn Poll Station
    Trả lời: 109
    Bài viết cuối: 01-31-2010, 05:21 PM