Kết quả 1 đến 9 của 9

Chủ đề: các bác hộ em cái

Trích dẫn Gửi bởi peheocp
    vớ được con này, với PA là 186 và CA hiện tại của anh ấy là 144. Các bác dự hộ mình là tương lai của em ý thế nào =]]. Và bro nào cho mình cách train em ấy hiệu quả nhất. liệu có trở thành ông sao được ko? thanks
    Với chỉ số thế kia mà đá AMC thì phí quá [IMG]images/smilies/3.jpg[/IMG]
    Bạn nên train thêm cho em nó đá cánh nữa, tốt nhất là cánh trái [IMG]images/smilies/2.png[/IMG]
    Còn có thành sao lớn ko thì mình ko chắc vì ko biết dàn coach của bạn tốt cỡ nào [IMG]images/smilies/3.jpg[/IMG]
    Còn nếu bạn thấy khả năng train vị trí mới ko khả thi thì với Pace,Acce,Agi,Drib đều khủng thế kia nên train tập trung tăng Finishing cho đá Trequa [IMG]images/smilies/2.png[/IMG]
    Btw chỉ là ý kiến của mình thôi, mình chơi FM cũng còn lắm.

Trích dẫn Gửi bởi hungeragon
    Với chỉ số thế kia mà đá AMC thì phí quá [IMG]images/smilies/3.jpg[/IMG]
    Bạn nên train thêm cho em nó đá cánh nữa, tốt nhất là cánh trái [IMG]images/smilies/2.png[/IMG]
    Còn có thành sao lớn ko thì mình ko chắc vì ko biết dàn coach của bạn tốt cỡ nào [IMG]images/smilies/3.jpg[/IMG]
    Còn nếu bạn thấy khả năng train vị trí mới ko khả thi thì với Pace,Acce,Agi,Drib đều khủng thế kia nên train tập trung tăng Finishing cho đá Trequa [IMG]images/smilies/2.png[/IMG]
    Btw chỉ là ý kiến của mình thôi, mình chơi FM cũng còn lắm.
    Trequa mà TW với WR thấp thế kia, mình nghĩ focus inside FW là chuẩn rồi, còn thành sao hay k thì như bạn trên nói, tùy vào độ khủng coach của bạn thôi. À cầm manutd thì để cho mấy thằng gìa nó tut cho lên nhanh hơn, cả chỉ số ẩn nữa PA 186 thì thành sao bự được đấy

Chuẩn đấy, mình thấy chỉ số hiện lên chỉ là điều kiện cần để thành sao lớn thôi, điều kiện đủ là pressure, professionalism... (chỉ số ẩn) của anh này phải hợp lí nữa, ko đến những trận như bán kết, chung kết c1, trận cầu 6 điểm... hay những lúc bị HLV đội khác chọc ngoáy đá đểu, morale của anh ta tụt về Okay thì chán lắm

Mà cái important match mình ko thấy tính ứng dụng lắm, trong game mình có nhiều anh IM thấp nhưng chung kết vẫn ghi bàn tốt, nên các bạn đừng quá lo khi IM của hắn thấp mà train mãi ko lên nhé

con này mua ở đâu đấy,siêu nhân ah hay regen mà 19t đã kinh thế

chạy như Usain Bolt thế kia thì train thêm new position là ST đi [IMG]images/smilies/2.png[/IMG] focus thêm cái finish là bá con ông đạo

Trích dẫn Gửi bởi johnnytran
    Chuẩn đấy, mình thấy chỉ số hiện lên chỉ là điều kiện cần để thành sao lớn thôi, điều kiện đủ là pressure, professionalism... (chỉ số ẩn) của anh này phải hợp lí nữa, ko đến những trận như bán kết, chung kết c1, trận cầu 6 điểm... hay những lúc bị HLV đội khác chọc ngoáy đá đểu, morale của anh ta tụt về Okay thì chán lắm

Mà cái important match mình ko thấy tính ứng dụng lắm, trong game mình có nhiều anh IM thấp nhưng chung kết vẫn ghi bàn tốt, nên các bạn đừng quá lo khi IM của hắn thấp mà train mãi ko lên nhé
    pressure 16 ,profession 14, importal 12, dirti 7, sportmanship 11 , versaty 13, temp 7 thím ợ

Trích dẫn Gửi bởi Lucario159
    con này mua ở đâu đấy,siêu nhân ah hay regen mà 19t đã kinh thế
    regen truoc o bác-xa sau mấy thằng scout nó báo về mình mua về mờ-u được 2 mùa rồi thím ợ. hàng coach cùa mình thì vô đối các mục toàn 4-5 sao

các bác hộ em cái

vớ được con này, với PA là 186 và CA hiện tại của anh ấy là 144. Các bác dự hộ mình là tương lai của em ý thế nào =]]. Và bro nào cho mình cách train em ấy hiệu quả nhất. liệu có trở thành ông sao được ko? thanks

các bác đâu hết rồi