Trang 12 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 2101112
Kết quả 111 đến 120 của 120
    Chỗ bàn line up thì đéo bàn, cứ sang topic giải lèo nhèo, đến lúc lẫn lộn vào lại nhặng lên. Sân nhà mà làm ăn như cái bướm.

Chỗ bàn line up thì đéo bàn, cứ sang topic giải lèo nhèo, đến lúc lẫn lộn vào lại nhặng lên. Sân nhà mà làm ăn như cái bướm.

...vậy ds trên là cuối cùng đúng ko mọi người...nếu vậy để cho thoải mái và tránh sơ suất thì giải sẽ chính thức bắt đầu ở vòng 24 nha mọi người...

...tiện thể cho mình hỏi là list trên là tên đội bóng ở YFF uôn hay là ko phải? Nếu ko phải thì ai có thể cho mình xin tên cụ thể ở YFF đc ko. Một số thì mình có thể vô topic PL lượt đi xem chỉ sợ một vài tên ko có (nếu có hết thì đỡ quá xá)...thx bà con...

...vậy ds trên là cuối cùng đúng ko mọi người...nếu vậy để cho thoải mái và tránh sơ suất thì giải sẽ chính thức bắt đầu ở vòng 24 nha mọi người...

...tiện thể cho mình hỏi là list trên là tên đội bóng ở YFF uôn hay là ko phải? Nếu ko phải thì ai có thể cho mình xin tên cụ thể ở YFF đc ko. Một số thì mình có thể vô topic PL lượt đi xem chỉ sợ một vài tên ko có (nếu có hết thì đỡ quá xá)...thx bà con...

Gần Tết rồi ai cũng bận, chốt danh sách luôn nhé:

Johnnychan
    Hàng khùng satgayvn
    Giangphoro
    Thangho
    Gà lộc dỗ
    Zái nhỏ
    mr Bom
    Wiso
    Hitlo
    Tuan2hon

Dự bị: Gunner

Bây giờ mình sẽ lập topic báo danh + bầu đội trưởng, trong trường hợp từ giờ đến cuối tuần (7h sáng thứ bảy) mà trong danh sách có ai không vào báo danh hoặc bình bầu thì loại luôn.

Trích dẫn Gửi bởi MA_BU

Dự bị thì cũng là đăng kí rồi mà [IMG]images/smilies/Thinking_guy.png[/IMG] Thà không có đăng kí thì thôi chứ No1 Server phải được ưu tiên chứ nhỉ [IMG]images/smilies/Thinking_guy.png[/IMG]
    ah tại lúc đầu tưởng slot cuối là Bư đky rồi nên ko còn chỗ cho gun nờ nữa , mà giờ cho tuan2dun vào rồi [IMG]images/smilies/220 (1).gif[/IMG]

Đúng là giờ mới thấy team vào bóng bàn , mà có mỗi bư với gà bảo cho gunner lên còn lại toàn thấy ném đá Lúc đầu có 8 ông đky chính thức + wi so team dự bị xin lên nữa là 9 , 1 slot cuối cùng ko thấy ông nào trong team dự bị còn lại xin lên + ai dky nữa nên mới ko chốt đc đó mà Với lại có 2 có topic đky thi đấu mà lại dồn hết sang topic rivels này nên ko ai để ký đến tình hình đky nữa

...ta thấy để đơn giản thì nhờ mấy mod xoá hết các bài bên topic này chừa lại bài 1 ra thôi...topic kia thì hoặc xoá đi lập topic báo danh mới cho mọi người biế là đc...như vậy sẽ tránh ko biết phải vào đâu...

Hàng khủng sever mà ko được ưu tiên sao

Đùa chứ bận quá cũng chẳng có thời gian bóng bàn nhiều nên đăng ký dự bị thôi Oánh tạc giải trong nước trước đã

Gun lờ muốn thì lấy slot của anh mà tham gia chứ hàng khủng đứng top FMVN mà lại Sub nhưng phải hứa là thường xuyên onl chém gió với team hàng tuần nhé [IMG]images/smilies/4.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi Tuanhyundai
    Gun lờ muốn thì lấy slot của anh mà tham gia chứ hàng khủng đứng top FMVN mà lại Sub nhưng phải hứa là thường xuyên onl chém gió với team hàng tuần nhé [IMG]images/smilies/4.png[/IMG]
    Vụ onl chém gió thì hơi khó

Vì em cũng bận nên cũng khó onl thường xuyên được, cuối tuần dành có 30 - 1 tiếng pick team thôi A cứ chiến đê

Trang 12 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 2101112

Các Chủ đề tương tự

1. tactic không tiền đạo- Aston Villa giành cúp top4 ngay mùa đầu
    Bởi thanhle117 trong diễn đàn FM15 Tactics
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 12-03-2014, 05:24 PM
  2. Hỏi về FM2009: Cách mời CLB khác đá giao hữu trước mùa giải
    Bởi WorldMarket.vn trong diễn đàn Hỏi / Đáp FM10
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 10-05-2010, 04:56 PM
  3. Thảo luận cách cầm Milan trong mùa đầu
    Bởi gg.satthutq94 trong diễn đàn Tactics trong FM 2009